Announcement

Collapse
No announcement yet.

write DVD9กันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• write DVD9กันยังไงครับ

โหลด DMC4มา ขนาดต้องใช้ dvd9
    write ด้วย nero7 เสีย พอจะขึ้นเรเยอร์2 เสียเลยครับ เสียมา3แผ่นแล้วครับ
    แล้วก็ใช้ magicISO ก็เสียเหมือนกันครับ เลยไม่กล้าเสี่ยงอีกเลย เครื่องdvd สเปคก็ไรท์ได้นะครับ
    ใครไรท์ยังไงบ้างครับบอกหน่อย

นึกว่าไรท์หนังเสียอีก แต่ข้อมูลผมก็เคยไรท์ม่ะเป็นไรนะ เอาโปรแกรมพวกหั่นไฟล์ออกเป็น DVD5 2แผ่นประหยัดกว่าเยอะงับ
    DVD 5x2แผ่น ไม่เกิน 25บาทดีมากๆก็ 35 บาท
    DVD 9x1แผ่น เน่าๆยังร่วมๆ30บาทดีหน่อยก็เกือบ 50 แล้วงับ
    โอกาสไรท์ DVD9 เสียมีมากกว่าด้วย หุหุ (ทุกอย่างมันตามความคิดผมนะงับ)

Comment

เครื่องไรท์ยี่ห้อะไรครับ และแผ่นด้วย
      ลองไรท์สปีดต่ำๆ

Comment

...

Comment

ผมไรท์มาหลายแผ่นแล้วครับ ยังไม่เคยเสียเลยน่าจะเป็นที่อย่างอื่นมากกว่า ผมใช้neroนี่แหละครับ

Comment

Working...
          X