Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ Pure ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ Pure ครับ

อยากทราบว่า พอ เกจขึ้นรูปดาวแล้ว เราจะใช้ท่าไม้ตายยังไงครับ ต้องใช้ตอนไหน จังหวะไหน(ใช้keyboardเล่น)

แล้ว trick tweak มันคืออะไร ใช้ยังไงครับ

ผมกำลังเล่นอยู่เหมือนกัน รู้แต่ว่าไอ้ trick tweak มันเอาไว้ให้ท่าทำย้ำๆอะ อย่างสลับขาไปมาเงี้ย

ส่วนท่า special ยังไม่รู้เลย

Comment

ท่าพิเศษตอนได้ดาวมาแล้ว หาที่เหินไกลๆ กด 2 ปุ่ม พร้อมกันครับ (tweak+special) มันก็จะทำท่าสุดยอดให้เอง

แต่ท่ามันนานนะครับ ระวังวัดพื้นถ้าเหินไปไม่แรง+ไกลพอ lol

Comment

เกมส์นีทำยังไงถึงกระโดดสูงๆและไกลๆ แล้วใช้ท่ายังไงสอนทีครับ

Comment

ช่วยแนะนำวิธีเล่นทีครับ กระโดดให้สูงๆทำไง แล้วใช้ท่าต่างๆทำไงอ่าครับ ช่วยที

Comment

กดขึ้นแล้วกดอะไรซักอย่างนี้แหละ ผมก็กระโดดได้ตลอดนะ

Comment

กระโดดยังไม่ได้เลยช่วยที

Comment

ai มันกระโดดไกลแสด..............ขนาดเรากระโดด 100% ยังไม่ถึงมันเลย

ใครทได้เกิน 100% สอนหน่อย

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
                  ai มันกระโดดไกลแสด..............ขนาดเรากระโดด 100% ยังไม่ถึงมันเลย

ใครทได้เกิน 100% สอนหน่อย
                  เหมือนกันเลยคับ โดดยังไงก็ไม่สูงเท่ามัน

Comment

อยากถามหน่อย

เวลาโหลดเข้าเกมทามไงให้มันเร็วๆ อะครับ

โหลดทีนึง กวาดห้องเส็ด ถูพื้นเกือบเส็ด จึงได้เล่น ประมาณ 2 นาทีได้มั้ง

หรือว่าเครื่องไม่แรงพอก็ไม่ใช่ เล่นกริด โหลดเป็ปเดียวเอง

Comment

Originally posted by automation View Post
                      อยากถามหน่อย

เวลาโหลดเข้าเกมทามไงให้มันเร็วๆ อะครับ

โหลดทีนึง กวาดห้องเส็ด ถูพื้นเกือบเส็ด จึงได้เล่น ประมาณ 2 นาทีได้มั้ง

หรือว่าเครื่องไม่แรงพอก็ไม่ใช่ เล่นกริด โหลดเป็ปเดียวเอง
                      ผมก็โหลดนานเช่นกันงับ ประมานนาทีนึงได้อ่า

Comment

ผมโหลดไม่นานนะ............ประมาณ 40 วิได้ สงสัยเครื่องจะแรง

Comment

นาน มาก เซ็งกะตอนโหลดนี่ ละ

เล่นชนะแล้วก็ เริ่มใหม่ เล่น อีก ไม่อยาก ออก 555+

นานซะ

Comment

ยังไม่ได้เล่นเลยการ์ดจอเต๊บ

Comment

เปลี่ยนโช๊คด้วยครับตอนสร้างรถอะ ครับ มันจะมีโช๊คใช้สำหรับไว้เพื่อลอยในอากาศได้นานๆ และไกลขึ้น
                              และก็ สร้างรถที่มีค่า trick เยอะๆเอาไว้แข่ง freestyle อีกคันนึงก็ทำให้เร็วๆเอาไว้แข่ง race กับ sprint

Comment

Working...
                              X