Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีสมาชิกคนไหนเล่น BB GUN หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นเหมือนกันครับไช้ M4 - CQB ไซเลนเซอร์ กริบหน้า กริบมอเตอร์ ไฟฉาย ลิโพ โหด!!

ไม่มีตังซื้อดอทกับเลเซอร์ T T

แนะนำว่าซื้อมาแล้วต้องลงสนามครับ สุดยอดจริงๆ

Comment

สสงสัยตรงไหน หรืออยากศึกษา แอด msn มาหาผมได้เลยครับ ยินดี

จะตอบทุกคำถามให้ทะลุเลยครับ ปกติผมประจำอยู่ที่เว๊บ bkkairsoft.com ครับผม

ปล.รูปทางซ้ายรูปผมเองฮะ

Comment

เล่นเหมือนกัน s-system เดิมๆ eotech 552 ตัวนึง มีไรถามได้คร้าบ

Comment

จะเล่น Bell EG723 อ่ะ แต่ยังไม่ได้ไปหาซื้อเลย
          ของมันหยุดผลิตน่ะครับ โรงงานปิด ครับ

Comment

ผมก็เล่นครับแต่ของผมมันลงสนามไม่ได้อ่ะเศร้า ลูกก็แพงเห้อออ....

Comment

สำหรับผู้เริ่มต้น แนะนำ ตระกูล m4 ครับ แต่ถ้าใจรักปืนโจรก็ AK คือทั้ง 2 กระบอกลงสนามได้เลย แต่ ak อาจต้องลดสริงลงหน่อยเพราะมันแรงตั้งแต่แกะกล่อง อย่าลืมเผื่อเงินไว้ซื้อ ดอท กะแบตด้วยนะครับที่ติดมาคุณภาพไม่ค่อยดีใช้ไปสักพักกำลังไฟจะลด ลองเอามาเล่นหาตัวตนของคุณเองก่อน แล้วค่อยขยับขยายหาของแต่ง

ยินดีต้อนรับสูโลกแห่ง bb สังคมแห่ง sprit ครับ

Comment

Working...
              X