Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรูรู้ว่ามีใครยังใช้ E 8200 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรูรู้ว่ามีใครยังใช้ E 8200 บ้างครับ

อยากเปลี่ยนไปลอง EO บ้างครับ แต่ช่วงนี้ถังแตกครับ
    Last edited by alucard69; 5 Jan 2009, 21:40:25.

ใช้step เดียวกันเลยครับ

Comment

อีกนิด

อีกนิด
      Last edited by alucard69; 5 Jan 2009, 21:54:29.

Comment

ใช้บอร์ดอะไรอะ

ของป๋มไปได้แค่ 3.2 เอง ทำไงช่วยบอกหน่อย

กิกกะบ๊วย EP31 DS3L

Comment

ผมก็ใช้ครับ E8200 C0 กับ E2140 L2 ครับ

ในลายเซ็นต์ เป็น E8200+ Asrock นะครับอันนั้นของเก่า

บอร์ดใหม่ยังจูนไม่เก่งนะครับเลยไม่เอาลงลาย แบบว่า oc ไปๆมาๆ เม่งได้เท่าบอร์ดราคา 1500

ก็เลยเกิดอาการเซ็ง

Comment

550 yes sir

550 yes sir
            Last edited by alucard69; 5 Jan 2009, 21:40:25.

Comment

ยกมือ อิอิ E8200 ไม่ไปไหน

Comment

เซ็งเป็ด ไม่รู้psu ไม่ไหวหรืออย่างไง จาก500*8 เสถียรมากๆ หดเหลือ460*8 psu ก็ไม่ค่อยจะดี อุๆ rampage+e8200 ไม่ค่อยคู่กันซะเท่าไหร่ อิๆ ไปใช้E0 เต๊อะ น่าจะเหมาะกันดี

บัสสูงสุดกับตัวคูณ8ได้ที่เท่าไหร่ที่รันOrthosซักชั่วโมงขึ้นไปผ่านครับ? 550ไหวไหม กินไฟต่ำดีจัง

Comment

ของผมได้ตามลายเซ็นมากกว่านี้คงต้องเปลี่ยนซิ้งก่อนเพราะต้องอัดไฟเยอะมากๆ

Comment

กระผมก็ยังใช้E8200ต่อไปเหมือนเดิม

แย่จังcpuผมติดFSB wallละ กดไป550บูทติดแต่เทสไรไม่ผ่านเลย
                    แถมค่อนข้างจะหม่ำไฟเยอะไปนิด เวลาลากกดไฟเผื่อไว้ด้วย ไม่เผื่อไม่เคยพอซักที

Last edited by บ้าคอม; 3 Oct 2008, 19:11:06.

Comment

ได้มาอีกนิดครับ

ได้มาอีกนิดครับ 556

Comment

ทำไมไปไกลจัง

Comment

โห ไปไกลจัง ของผมstepเดียวกะของ จขกท. เลยแต่ไปได้ไกลสุดแค่ 4.2G เอง แต่ไม่นิ่งอ่ะ ครับ ยังไงขอสูตรมั้งจิ อิอิ(ไม่ได้ OC นานแระ) เห็นกระทู้นี้แล้ว อยากลอง oc อีกจังเลย
                          ปล. ของผม P5E ไบออส แม๊กซิมุส คับ

Comment

ปล้ำกะ dfi lp dk p35 ได้แค่นี้เองอัดเกินนี้จอฟ้าทุกที สงสัย m/b มันจะแรงกว่าคนใช้แหง๋มแหง๋ม
                            Attached Files

Comment

Originally posted by mohan View Post
                              โห ไปไกลจัง ของผมstepเดียวกะของ จขกท. เลยแต่ไปได้ไกลสุดแค่ 4.2G เอง แต่ไม่นิ่งอ่ะ ครับ ยังไงขอสูตรมั้งจิ อิอิ(ไม่ได้ OC นานแระ) เห็นกระทู้นี้แล้ว อยากลอง oc อีกจังเลย
                              ปล. ของผม P5E ไบออส แม๊กซิมุส คับ
                              บอร์ดผมก็ P5Eเหมือนกัน ครับ แต่เป็น bios Rampage ยังไงท่านลองลง ค่า bios ของท่านมาดูครับจะได้ช่วยๆกันดูครับ

Comment

Working...
                              X