Announcement

Collapse
No announcement yet.

alone in the dark ใครเล่นบ้างงงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• alone in the dark ใครเล่นบ้างงงง

บังคับย๊ากยาก
    สรุปว่าตัดสินใจหนีมาจาก crysis เพราะติดฉาก ปลาหมอ สุญญากาศ เหอ เหอ
    ดันมาเจอการบังคับแปลกๆ ศัตรู โคตรช้า เราดันช้ากว่า ฮ่าๆๆๆๆ
    เล่นเกมไม่เก่ง โทดปี่โทดกลองไปเรื่อยเนาะ อิอิ
    ใครใช้จอยบ้างครับ จอยเพลย์ ธรรมดา โอป่าวอ่ะ

3rd view ผมยังเดินไม่ค่อยเป็นเลย เหอๆ

Comment

เกมนี้ โคตร ห่วยแตก..ไอ้ประเภทก้มหยิบของสำภาระ ในกระเป๋า..แล้วเลือก..ขณะที่ ศัตรชัดเราซะคางเหลือง ..แถมเกม นี้ข้ามฉากได้ด้วย แต่ขอแนะนำ ข้ามเกมส์ นี้ไปดีก่า..

Comment

เล่นใน PS2 ภาพห่วยแตกครับบังคับก็ยาก วิ่งหนีฝูกค้างคาวแทนที่จะมุมกล้องดีๆ เห็นแต่ตีนเวลาวิ่ง
        วิ่งชนต้นไม่ตั้งนานกว่าจะรู้ก็ ม่องเท่ง...-*-

Comment

Originally posted by นักเรียนนินจา View Post
          เกมนี้ โคตร ห่วยแตก..ไอ้ประเภทก้มหยิบของสำภาระ ในกระเป๋า..แล้วเลือก..ขณะที่ ศัตรชัดเราซะคางเหลือง ..แถมเกม นี้ข้ามฉากได้ด้วย แต่ขอแนะนำ ข้ามเกมส์ นี้ไปดีก่า..
          ถูก....ครับ อันนี้ผมเป็น สดๆ เลย.....กะลังล้วงปืน เอ๊า เดี้ยงงงงงง แสรดดดด

Originally posted by ckdh View Post
          เล่นใน PS2 ภาพห่วยแตกครับบังคับก็ยาก วิ่งหนีฝูกค้างคาวแทนที่จะมุมกล้องดีๆ เห็นแต่ตีนเวลาวิ่ง
          วิ่งชนต้นไม่ตั้งนานกว่าจะรู้ก็ ม่องเท่ง...-*-
          ฮือๆๆๆๆ

Comment

-.-

Comment

แล้วแต่คนชอบครับ ระบบควบคุมเห่ยไปหน่อย แต่ก็มีอะไรน่าติดตามพอให้เล่นไปยันจบนั่นแหละครับ

Comment

โหลดมาแล้วตั้ง6 กิ๊กยังไม่ทันลง เจอแบบนี้ลบดีกว่า

Comment

ความคิดส่วนตัวนะครับ

ผมว่าเกมส์นี้ห่วยมากครับ อุตสาห์ รอมาตั้งนาน ภาพก็ OK ดีนะ แต่ GamePlay กับ มุมกล้อง ห่วยที่สุดเลยครับ

เสียดายแผ่น ไรท์ ไปแล้วด้วย ตอนนี้เก็บเข้า สุสานเกมส์ ไปแล้วครับ

Comment

Working...
                  X