Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกม Crysis Warhead ไม่ได้อะครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกม Crysis Warhead ไม่ได้อะครับ ช่วยที

พอลงแล้วมันให้มีโปรแกรมอะไรสักอย่างสีแดงๆ คอนโทลอะไรนี่ละครับ มันลงไมได้ผมเลยกด retry หลายๆรอบก็ไม่ได้เลยกดเคนเซินไป พอลบแล้วลงใหม่อีกรอบคราวนี้ไม่ขึ้นมา พอเข้าเกมกดเข้าไปเข้าไม่ได้ครับ ไม่ได้ขึ้นไรเลยแต่เข้าเลนเกมไมได้อะครับ งงมากๆ
    แครกแล้วด้วยอะครับ บอกวิธีแก้ไขทีครับ ขอบคุณมากครับ

จิงๆแล้วต้อง ลง แครก สองตัวคับผม ตัวนึง xxx.dll และอีกตัวตัวคือ และ crysis.exe คับผม ฟันธงคับ 100 %

Comment

แต่ในแผ่นมันให้ paul.dll มาตัวเดียวอะครับ แล้วลองหาแครก crysis.exe อีกตัวครับ
      แล้วไม่ได้มาบอกอีกทีครับ

Comment

ได้ละครับไปหาแครก crysis.exe มาลงเลยเล่นได้ละ มันส์ๆมากๆแค่ Movie ตอนแรกก็มันส์ละครับ 5555+
        สุดยอดจริงๆเกมนี้

Comment

Working...
        X