ขาย samsung galaxy note3 lte n9005
อุปกรณ์ หัวปากกา ที่ชาร์จ usb 3.0 กล่อง ใบเสร็จ
ประกัน ถึงเดือน 3 2558
สภาพ การใช้งานภายใน 100% ภายนอกมีรอยตามขอบ หนักๆมีที่เดียวครับ
ตำหนิ พิจารณาตามรูปครับ ทีอะไรสอบถามได้ครับถ่ายชัดที่สุดแล้ว
ติดต่อ line: paiwhiteshark หรือ pm ช่วงนี้ไม่ค่อยสะดวกโทรศัพท์เท่าไรครับ
สาเหตุการขาย ลองอย่างอื่นครับ
การรับสินค้า ในตัวเมืองนครราชสีมาครับ หรือ ems พอมีประวัติอยุ่บ้าง ยินดีให้หลักฐานยืนยันตัวตนครับ
ราคาขอตั้งไว้ 10000 ครับขออนุญาตจัดคิวตามความสะดวกนะครับ
รับเองมีราคาพิเศษให้ครับ