Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ HD 3850 256 MB เล่น Crysis warhead ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ HD 3850 256 MB เล่น Crysis warhead ไม่ได้ครับ

ช่วยทีครับ HD 3850 256 MB เล่น Crysis warhead ไม่ได้ครับ
    ไม่ทราบว่าลง driver ตัวไหนกันครับ
    ผมลง 8.9 เเล้วพอตอนเข้าเกม จอมันสีดำขึ้นว่า No Signal ครับ
    อย่างนี้ การ์ดจอเสียเปล่าครับ

มีเสียงอยู่รึป่าวครับ จอ CRT หรืออะไรครับ

Comment

จอ wide อะป่าว

Comment

ผมก็ใช้การ์ดเดียวกันนะ ลง 8.9 แล้วภาพมันแปลกๆ (เค้าเรียก Artifact เปล่า) เลยเปลี่ยนมาใช้ 8.8 ปกติ ลองดูนะ (เล่นบน Vista)

Comment

ccc 7.12 โลดครับ
          ผมก็ใช้ 3850 256 mb อยู่ (ของ power color อะครับ)
          เล่นได้จนจบครับ แต่ก็มีกระตุกอะครับ สงสัย cpu กะ ram จะไม่แรงพอ

Comment

Working...
          X