overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3
    OverclockZone Member

Default ขาย OPPO XBO V5 กล้องหมุนได้ เครื่องจีนเกรด A สภาพดีมาก ของแถมเพียบ ราคาถูกมากครับ

ปิดการขายครับ ขอบคุณ คุณ ikhom และ OCZ ครับ

สวัสดีครับ ต้องการขาย OPPO รุ่น XBO V5 ซึ่งเป็นเครื่องจีนของก๊อปเกรด A ครับ ทั้งระบบ Touch และลูกเล่นคือกล้องหมุนไปหมุนมาได้ครับ เล่นกันสนุกเลยทีเดียว สีขาวสวยมาก สภาพดีมาก เพิ่งซื้อมาได้แค่อาทิตย์เดียวครับ สเปคโอเคระดับหนึ่ง กับหน้าจอ 5" เต็มๆตา ขอบข้างเครื่องไม่มีรอยลอก ไม่มีมีตกหล่นหรือกระแทกแต่อย่างใด ส่วนสเปคก็โอเคครับ ในราคาระดับนี้ดีกว่าไปซื้อเครื่องรุ่นล่างๆจอเล้กๆมาใช้ในราคาเท่าๆกัน หรือเครื่องจีนเครื่องอื่นๆ เล่นคุกกี้รันใช้ได้ครับ เกมเศรษฐีโอเค เกมอื่นๆโหลดใน store มาลงได้ปกติ WIFI Bluetooth ใช้งานได้ปกติครับ โทรเข้าออกปกติ เสียงชัด แบตทนโอเคอยู่ได้ครบวันครับ สีจอสวยสด เยี่ยมเลยครับ ส่วนสเปคโดยละเอียดดูได้จากหลังกล่องด้านล่างเลยครับมีของแถมเพียบ ส่วนของแถมอะไรนั้นดูได้จากด้านล่างเลยครับ เครื่องนี้ซื้อจากคลองถมมา 2,800 ได้อาทิตย์เดียวสภาพใหม่มาก อุปกรณ์มีที่ชาร์จ หูฟัง คู่มือ ครบยกกล่องสภาพใหม่ครับ เครื่องนี้ใน face พวกที่ขายเครื่องก๊อปเหมือนแท้ขายกันอยู่ที่ 3,100 นะครับ

ตำหนิ : บริเวณด้านบนในวงกลมมีรอยขีดข่วนเล็กน้อยครับ คาดว่าตอนใส่กระเป๋ากางเกงอาจจะโดนเหรียญโดยไม่ตั้งใจพยายามถ่ายแล้วครับ แต่ถ่ายให้เห้นยากเพราะสีกลืนกันครับ ถ้าไม่สังเกต

เหตุผลในการขาย : สมทบทุนซื้อเครื่องใหม่ครับ

พร้อมแถม POWER BANK AMWAY แท้ซื้อจาก 0 AMWAY ตรงสุขา 3 มา 390 บาทครับ อายุการใช้งานแค่ 2 เดือนเท่านั้น 5000 mAH ครับ มีปุ่มเช็คไฟว่าเหลือเท่าไร พร้อมสายชาร์จสีขาว สวยไร้รอยครับ ใช้งานได้ดีครับ

ของแถมชิ้นต่อไป ลำโพงบลูทูธสีแดงธรรมดาๆ สีแดงสวยครับ สภาพใหม่ซื้อมา 380 บาทที่ตะวันนา พร้อมสายชาร์จ สามารถเสียบเล่นได้กับ flash drive, micro SD หรือเชื่อมต่อกับมือถือปกติครับ เสียงโอเคครับ

ของแถมชิ้นต่อไปเป็นสาย OTG ธรรมดาๆครับ ซื้อมา 60 บาทจากร้านอุปกรณ์คอมทั่วไป สามารถต่อกับ flash drive ฯลฯ ได้ปกติครับ

ของแถมชิ้นต่อไป แผ่น DVD ROM เกม Famicom สำหรับผ่อนคลายทั้งหมด 3,151 เกมที่ผมสะสมไว้ทั้งหมด (อยากเพิ่มเกมไปหาโหลดเอาก็ได้ครับเกมนึงแค่ 1-4mb) แต่แค่นี้ก็น่าจะเรียกว่ามีแทบทุกเกมใน super famicom ได้เลยครับ เช่น rockman ก็มีเป็นสิบภาค, Mario เกือบ 20 ภาค, Dragonball 10 กว่าภาค แต่ละเกมคลาสสิคมากๆ

พร้อมของแถมอย่างสุดท้าย EBOOK การ์ตูน สนุกๆ อ่านบนมือถือ หรือจะนำไปอ่านบน tablet ก็ได้นะครับ ทุกเรื่องภาษาไทยล้วน ภาพขาว อ่านง่าย ชัดมากครับ เช่น

ชั่วโมงเรียนพิศวง 15 เล่มจบ ราคาตัวหนังสือ 1,000+ บาท

โจโจ้ การ์ตูนยอดนิยม รวมทั้ง 8 ภาค (ตั้งแต่โจนาธาน โจสตาร์กับดีโอยังเป็นเด็ก ร่ายยาวจนโตจนถึงลูกหลานไปถึงภาคแสตนด์ ยาวมาต่อภาคแข่งม้า Steel Ball Run ยาวมาถึง Jojolion !! เกิน 100+ เล่ม

และเรื่องอีกๆดังต่อไปนี้ครับ

Naruto ตอนที่ 1-700 ต้นจนจบ
    One Piece ตอนที่ 1-775 อ่านยาวๆกันไป
    Doctor K ต้นจนจบ 44 เล่มจบ
    slamdunk 33 เล่มจบ
    โดเรมอน 44 เล่มจบ
    ก๊องต้นจนจบ
    จินมี่ Legend ต้นจนจบ 20 กว่าเล่ม
    ต้องรอด 16 เล่มจบ
    จอมโหดกระทะเหล็ก 2 ภาค 40 กว่าเล่มจบ
    ปรสิตเดรัจฉาน 10 เล่มจบ
    เรื่องอื่นๆเล็กๆน้อยๆแถมกันไปอีกครับ

เครื่อง OPPO XBO V5 พร้อมของแถมทั้งหมดต้องการขายในราคา 1,600 บาทเท่านั้นครับ ดีกว่าไปซื้อเครื่องรุ่นล่างๆมาใช้นะครับ เพราะเกรดดีเลยทีเดียว ดีกว่าไปซื้อเครื่องจีนทั่วๆไปตามห้างแน่นอนครับ ขอสงวนสิทธิ์ให้ท่านที่พร้อมโอน หรือว่าพร้อมมารับได้ก่อนนะครับ นัดดูเครื่องได้ที่โลตัสบางกะปิ หรือเดอะมอลล์บางกะปิครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by yuijungja; 13 Mar 2015 at 13:29:51.

OverclockZone Member

upup

Banned

ได้รับของแล้วครับ อัดของแถมมาแน่กล่องเลย ขอบคุณครับ

Bookmarks

Bookmarks