Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามราคานิดนึงนะครับ จะไปซื้อแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามราคานิดนึงนะครับ จะไปซื้อแล้ว

ไม่ทราบว่ามือหนึ่งยังหาได้อยู่รึปล่าวนะครับ

อยากได้การ์ดเสียง
    Creative SB0100 อ่าครับ

มือ 1 มันราคาประมาณเท่าไหร่อ่าครับ

แล้วมันโหลด SoundFonts ได้ไหมครับ
    จะซื้อมาเล่นกับ Karalight หรือ Extreme karaoke โดยตรงเลยอ่าครับ

ขอบคุรมากๆๆครับ

มือ 1 อยากครับ มือสองมีขายเพียบครับ โหลด SoundFonts ได้อยุ่แล้วครับท่าน

Comment

มันราคาเท่าไหร่ล่ะครับ

แล้วอันนี้มันเป็นยังไงหรอครับ
      Creative Sound Blaster 5.1 (Box, Original)
      มันเป็นยังไงอ่าครับเสียงดีไหม เห็นในเว็บ advice อ่าครับ ราคา 600 เองครับ

แล้ว SB0100 มัน ชื่อเต็มว่ายังไงหรอครับ หรือชื่อเต็มเป็นแบบนี้เลยครับ

Comment

ชื่อเต็มคือ Creative SoundBlaster live5.1! (0100).....

มั้งครับ....

Comment

ตัวนี้ Creative Sound Blaster 5.1 (Box, Original) อย่าเลยครับผมฟันธงฟังมาแล้ว

Comment

SB0100 อยากจะบอกว่า ตัวนี้คุ้ัมครับสุดๆ สำหรับผมไม่เน้น เกมส์/DTS แต่ Extreme karaoke ม้นโหลด SoundFonts ได้เลยนะ กับตัวนี้สิมันแมท MixGMEdit
            ใช้อยู่ 2 ตัวอย่างอื่นขายหมดยกเว้น DAC

Comment

Working...
            X