Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis warhead บอสตัวสุดท้าย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis warhead บอสตัวสุดท้าย

จะหาทางหลบลูกมะพร้าว 4 ลูกยังไงครับ
    โดนลูกเดียวเกือบตาย มันเป็นลูกมะพร้าวนำวิถี
    รึเปล่าครับ แม่นจริงๆ

ขับรถหนีเอาเลยครับ

Comment

อันไหนครับ ไม่เข้าใจ ตรงไหนหว่าลูกมะพร้าว

Comment

ผมเล่นยากสุด ตาย 4 ครั้ง ไม่ยากเท่าใหร่ครับ บางด่านก็อย่าไปสุงสิงกับมันครับ

ปล.ผมชอบเล่นเป็นนักมวย ต่อยอย่างเดียวมันมากๆครับเหอะๆๆๆๆ

Comment

มันจะมี กำแพง(หรือป่าว) ที่อยู่ข้างหน้าบอสอะไปหลบตรงนั้นก็ได้ หรือไม่เวลาที่มันยิงมาพยายามวิ่งหนีให้ไว้ที่สุดอะ กะจังหวะวิ่งดีๆ

Comment

ตอนมันยิงมา วิ่งย้อน(วิ่งไปหาบอส) จะหลบได้คับ
            แล้วจะถูกมันจับขึ้นไป เราก็ประเคนกระสุนเต็มเหนี่ยวเลยคับ

Comment

maximum speed ครับ

Comment

ไม่รู้ครับ ????

Comment

Maximum Gay ตุ๋ยมันเลยครับ หุหุ ผมไปซุ่มยิงตรงที่โดมที่มีตัวที่โดนจับอยู่ในกรงอ่ะครับ

Comment

ผมเข้าไปในโรงจอดเครื่องบิน จะมีหลาย ๆ ที่ ๆ หลบได้งับ เอามุมที่ตัวใหญ่ยิงมาแล้วไม่โดนเรา แล้วก็บังไม่ให้พวกตัวเล็กมองเห็น ผมยืนใช้เครื่องยิงระเบิดยิงสบายใจ ตัวใหญ่มันก็ยืนให้ยิงเฉย ตัวน้อยไม่เห้นเราก็ไม่มาให้กวนใจ น็อคง่ายกว่าตอนขับรถฝ่ามาซะอีกงับ

Comment

ผมเข้าไปในตู้คอนเทนเนอร์ครับ

ทำอะไรเราไม่ได้เลยครับ เหอะๆ

Comment

ลูกมะพร้าวคือไรหว่า งง

ปล. หัวหน้าตัวสุดท้าย ไม่มีใครใช้ปืนแสงเหมือนผมเลยหรอเนี่ย -*-
                        เป็นปืนแสงยิงได้ครั้งละนัด ไปเอาจากในซากเครื่องบินอ่ะ

Comment

บอทตัวสุดท้าย มันใส่แว่นยิงนัดเดียวจอดคับ แล้วก็ฮอมารับเรากลับ (อ้าวคนล่ะเกมส์แล้วหว่าฮึรึเกมส์เดียวกัน...งง )

Comment

เอาปืนในเครื่องบินนั่นแหละ แล้วขี่รถลงรถไปยืนตรงข้ามบอสที่มีที่ราบเดินขึ้นไปน่ะมีป่าด้วย ยิงมันอย่างเดียงเดี๋ยวก็ตายและเซ็งจบง่ายจัง

Comment

ปืนแสง ผมก็หยิบมา แต่หายไปไหนก็ไม่รู้ สงสัยไปหยิบสลับเอาปืนอื่นมาแทนแน่ๆเลยเหอะๆ
                              แล้วยิงนัดเดียวนี่ตายปะ

สงสัยอย่าง ตอนมันระเบิด ตัวก็ใหญ่ ทำไมเศษชิ้นส่วนมันเหลือแค่นั้นอะ

Comment

Working...
                              X