Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power supply รุ่นไหนจ่ายไฟเต็มบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power supply รุ่นไหนจ่ายไฟเต็มบ้าง

งบ1000-2200 550w-600w

มีรุ่นไรบ้างครับ????? (ตอนนี้มอง Corsair vs550 ไม่รู้จ่ายไฟเต็มไหม??)

RAIDMAX RX-700AC เนี่ยครับ 80+ Certified คุ้มแน่นอนครับ

Comment

XFX TS 550W 2100.- ประกันยาวๆ 5 ปี OEM โดย Seasonic
      Seasonic S12II 520W 2090.-
      FSP Hexa 550W 1650.- หาง่ายๆที่ JIB

ส่วน Raidmax ผมไม่แนะนำ คุณภาพระยะยาวไม่คุ้มครับ

Comment

ใช้กับสเปคไหนครับ

XFX TS550w

Seasonic S12II 520w

Comment

Originally posted by onelove_na View Post
          งบ1000-2200 550w-600w

มีรุ่นไรบ้างครับ????? (ตอนนี้มอง Corsair vs550 ไม่รู้จ่ายไฟเต็มไหม??)
          เดี๋ยวนี้เขาไม่พูดเรื่องเต็มไม่เต็มกันแล้ว (ไปถามร้าน ร้านมันหลอกเอาของถูกๆแล้วอ้างว่าเต็มมาหลอกฟันเงินคุณแน่นอน เลิกถามหาเต็มๆเถอะครับ)

บอกสเป็คมาเดี๋ยวเขาก็แนะนำยี่ห้อที่เหมาะสมให้คุณเองแหละ ของดีมันมีราคาและความน่าเชื่อถืออยู่ รับรองได้ของที่ต้องการมากกว่าการตะโกนถามหาวัตต์เต็มคำพูดจอมปลอมแน่นอน
          เลิกใช้คำว่าวัตต์เต็มได้แล้วครับ มันเป็นคำที่มโนขึ้นมาซึ่งพิสูจน์ไม่ได้ จำแค่นี้แหละ

Comment

สเปคเครื่องผม I5 4460
            vga gtx 750
            ram 8
            Hdd 2ตัว พัดลม4

#ซื้อ psu กี่วัตตดีครับ แนะนำผมหน่อย ??
            (ขอบคุณทุกคนเลยนะครับ)

Comment

Itsonar

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
                ใช้กับสเปคไหนครับ

XFX TS550w

Seasonic S12II 520w
                ตามท่าน St.Siva เลยครับ

Originally posted by H4RDG4MER View Post
                Itsonar
                อันนี้เต็ม ระเบิดเต็มๆ

Comment

FSP Hexa 550W 1650.- หาง่ายๆที่ JIB
                  เสียดายอย่างเดียวมันรางคู่อะครับไม่ใช่ไฟรางเดียว

Comment

ราคานี้ ไม่พ้น XFX TS550w ,Seasonic S12II 520w ครับ

Comment

ราคานี้คงได้มือ2

Comment

ขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบ คราวหน้าจะมาขอความช่วยเหลือใหม่ นะครับ??

Comment

Originally posted by H4RDG4MER View Post
                          Itsonar
                          นี่นายจะฝังระเบิดเวลาไว้ในคอมเรอะ!!!

มุขฮาๆ อย่าเคลียดนะ

Comment

ของถูกและดีก็มี๊ แนะนำแต่ของแพงกันจัง

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2939191

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                              ของถูกและดีก็มี๊ แนะนำแต่ของแพงกันจัง

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2939191
                              น่าซื้อเก็บสำรอง

Comment

Working...
                              X