Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับ E6300 ของผมของปลอมหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับ E6300 ของผมของปลอมหรือเปล่า

พี่ๆๆๆ ครับ ดู cpu Intel E6300 ให้ผมหน่อย ว่าผมโดนเค้าหลอกหรือเปล่าครับ มันทะแม่งทะแม่ง

ถ้าปลอมผมจะฟ้องตำรวจแจ้งจับครับ ขอบคุณนะครับช่วยผมที

รีบ Update CPU-Z เป็น V1.38 ด่วนเลยครับ ...

เพราะ CPU-Z V1.31 มันมองไม่เห็น ไม่รู้จัก Conroe หรอกครับ

ขอบคุณครับ ...

Comment

ขอฮาสักทีครับ

Comment

ผู้ไม่รู้ย่อม ไม่ผิด ครับ

ที่นี่ คือที่ แสวงหาความรู้

แต่ถ้าเป็นผม จะตั้งคำถามให้มันสวยกว่านี้นะครับ

เช่น พี่ ๆ ช่วยมาดูหน่อย ทำไม cpuz มองเห็น E6300 ผมเป็นแบบนี้ (อะไรประมาณนี้นะครับ)

Comment

เหอๆ...ขอหัวเราะไว้ก่อนดีกว่า
          เดี๋ยวคนข้างล่างคงมีใครขยายความต่อเอง อิอิ

Comment

ที่ช่องSpecification แสดงข้อมูลได้ถูกต้อง แต่ถ้าสังเกตุดีๆจะเห็นความเร็ว@1.86ด้วย
            แต่โปรแกรมมองเห็นแค่1.6เพราะมันมีฟังชั่นEIST ที่ลดตัวคูณลงเพื่อประหยัดพลังงาน
            ส่วนรายละเอียดที่เหลือ โปรแกรมมันเก่าเกินกว่าจะรู้จักcpuตัวนี้ครับ เลยแสดงผลออกมาเพี้ยนๆ

Comment

น่ารักดีนะฮะ อัพ cpu z เลยฮะ

Comment

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ หุหุหุ CPU-Z 1.31
                เปลี่ยน CPU-Z เป็นตัวล้าสุดครับท่านรับรองหายขาด (กลายเป็น E6300 แท้เลย)

CPU-Z 1.38

Comment

download cpu-z 1.38มาใช้ครับ

Comment

ตอนแรกนึกว่าเล่นมุข นั่งงงอยู่ตั้งนาน

Comment

เลิก ใจหาย ได้ซะทีนะคับ

แต่ก้อดีก่า โดนหลอกเนอะ

Comment

ดีกว่าโดนหลอกครับ สมัยนี้เห็นหน้า ไม่เห็นใจ

Comment

Working...
                        X