Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะใช้การ์ดจอati กับm/b chipset nvidia แล้วมีปัญหาใช่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะใช้การ์ดจอati กับm/b chipset nvidia แล้วมีปัญหาใช่มั้ยครับ

ปัญหาคืออาการเป็นอย่างไรหรอครับ
    ถ้าผมซื้อm/b เป็นchipset via ก็ใช้การ์ดจอทั้ง2ค่ายได้ใช่มั้ยครับ
    รบกวนขอความรู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ยังเชื่อเรื่องแบบนี้อยู่อีกหรอครับ

Comment

ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ได้

Comment

รุ่นเก่าๆบางตัวเป็นครับ(เคยเจอมาแล้ว) แต่รุ่นใหม่ๆน่าจะไม่เป็นแล้ว

Comment

Originally posted by Hello! Project View Post
            รุ่นเก่าๆบางตัวเป็นครับ(เคยเจอมาแล้ว) แต่รุ่นใหม่ๆน่าจะไม่เป็นแล้ว
            ตามนี้เลยครับ แต่ก่อนผมก็เคยเจอ อยู่รุ่นนึง

Comment

เขาไม่ego ทำเรื่องแบบนั้นเพื่อตัดรายได้ตัวเองหรอกครับ

Comment

ใช้ได้สิครับแต่ใช้ crossfire ไม่ได้นะครับมันไม่ support

Comment

ได้ไม่มีปัญหาคับ ตอนนี้ก็ใช้ AX78 กับ 9800GTX+อยู่คับ

Comment

ไม่เคยเจอปัญหาอะไรนะใช้มาหลายรุ่นแล้ว ชิพเซ็ต nvidia การ์ดจอ ATI หรือว่าจะเป็น ชิพเซ็ต ATI การ์ดจอ nvidia

Comment

Originally posted by MAIMAI View Post
                      ยังเชื่อเรื่องแบบนี้อยู่อีกหรอครับ
                      ก็คนเค้าไม่รู้หนิ เฮ้อออ

Comment

Working...
                      X