Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปคหน่อยฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปคหน่อยฮะ

ช่วงนี้ถามบ่อยละ555 คือตอนนี้กะจะซื้อจิงๆเเล้ว ช่วยดูสเปคตามนี้หน่อยครับ
    ปล.เล่นเกมหนัก งานไม่เกี่ยว 5555
    CPU : I5-4690 3.5 GHz
    GPU : Gigabyte GTX 970 G1 gaming
    M/B : Gigabyte H97 Gaming3
    PSU : Cooler master G650M
    Ram : Kingston 4GB*2 bus 1600
    HDD : seagate 1TB
    ปล.2 เล่นเกมได้ยาวๆมั้ยฮะสเปคนี้ พวก watchdog/Assassin unity/gta5 ที่กะลังจะเข้ามานี่ ไหวมั้ยฮะ น่าจะบูส 3.9 เต็มสปีด

Seasonic M12II EVO 650w 2,900 ถอดสายได้หมด

เล่นเกมสบายๆ

Comment

เทพมาก

Comment

ถามหน่อยฮะทำไม CPU บางตัวมัน 3.5 GHz เเต่ความเเรงชนะ 4.0 GHz อะครับ เเล้ว 4690 นี่ บูส3.9 โหลดเต็มที่ซิงค์เดิมไหวมั้ยฮะ

Comment

sesonic ถ้าไฟบ้านไม่ดีจะมีเสียงจี่ กับพัดลมบางตัวมีเสียงดัง แต่ใช้งานดีมากจ่ายไฟดีมาก ทนรับข้อเสียได้ซื้อเลยครับ แต่ที่ผมได้มาเงียบสนิท

Comment

Cooler master G650M ไม่ดีเท่าไร จ่ายไฟขาดๆเกินๆ

Comment

Originally posted by shiro7924 View Post
              ถามหน่อยฮะทำไม CPU บางตัวมัน 3.5 GHz เเต่ความเเรงชนะ 4.0 GHz อะครับ เเล้ว 4690 นี่ บูส3.9 โหลดเต็มที่ซิงค์เดิมไหวมั้ยฮะ
              สบายๆครับ

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
                สบายๆครับ
                ขอบคุณครับ ^^

Comment

แรม 8กิกไม่พอนะครับ 3258 นี่แรม 8กิกยังเกือบตันแรม แนะนำ 16ไปเลยทีเดียว

Comment

Working...
                  X