Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q6600 ร้อนมากช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q6600 ร้อนมากช่วยด้วยครับ

ซื้อ Tuniq Tower 120 มาใส่กับ Case เก่าไม่ได้เลยปิดฝาไม่ได้อ่ะครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าควรจะซื้อ Case ยี่ห้ออะไรดี รุ่นไหน ราคาไม่เกิน 2000 บาท อ่ะครับ
    เอาที่ใส่ Tuniq tower 120 แล้วปิดฝา Case ได้นะครับ

ปล.ไปห้อง Air Cooling ไม่มีใครช่วยตอยเลยยยยย

RaidMax Samurai 1800-. ร้าน Jedi โลด << ใช้อยู่ครับตัวนี้ใส่ Tuniq ด้วย คุ้มเกินราคา

หรือ

http://www.jedicool.com/product.php?id=781

Comment

รู้สึกจะบานปลายนะครับเนี่ย

เห็นตอนแรกอยากเอามาเล่นกับซิ้งเดิม

ทำไปทำมาก็เปลี่ยนซิ้ง

ตอนนี้จะเปลี่ยนเคสแล้ว

อิอิ

Comment

บานปลายจริงๆครับ มีใครแนะนำอีกมั้ยครับ
        อยากได้ตัวเลือกหลายๆรุ่นครับ

Comment

CoolerMaster centurion 5 . . . . .ใช้ใส่ TR-Trueblack อยู่ น่าจะใส่ได้

Comment

CM Centurion 5 ราคาเท่าไรอ่ะครับ

Comment

Originally posted by scops View Post
              CM Centurion 5 ราคาเท่าไรอ่ะครับ
              1850 คับ

Comment

เปิดฝาเคสเลยครับท่าน มันช่วยลดความร้อนได้ดีด้วยครับ

Comment

Originally posted by onnton View Post
                  เปิดฝาเคสเลยครับท่าน มันช่วยลดความร้อนได้ดีด้วยครับ
                  ห้องอับลมครับลองเปิดแล้วช่วยอะไรไม่ได้
                  ห้องแคบอีกต่างหากเอา Case มาตั่งในจุดอื่นแล้วเอาพัดลมเป่าก็ไม่มีที่จะวางครับ

อย่าให้พูดเลยจะร้อง....

Comment

เคส delux ธรรมดา บอร์ด P5kr ใส่ Tuniq 120 แล้วปิดเคสได้ปะครับ

Comment

วาว

Comment

Case ต้องหนา 20.3 CM ละครับน่าจะได้ ดูจากมีคนบอกว่า Raidmax ninja ใส่แล้วปิดฝาได้
                        ความหนาคงต้องประมาณนี้ถึงปิดได้ละครับคิดจะเล่นอยู่ใช้ P5KR อยู่ครับลาก CPU ได้ไกลโคตรๆ

Comment

Working...
                        X