Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vga slot AGP update fail

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vga slot AGP update fail

ก่อนหน้านี้ผมใช้ FX 5200 128MB ใช้งานไม่มีปัญหา เลยอยาก update นิหน่อย กัดฟันไปถอย Galaxy FX 5500 256 MB 1050 บาท ติดตั้งไม่มีปัญหา วันแรกเล่นไม่มีปัญหา ปัญหามาตอนเช้าวันถัดมา เปิดเครื่องๆจะมีเส้นแถวตั้งคู่ หลายเส้นและก็ Boot เข้า windows ไม่ได้ Reset2-3 ทีถึงจะได้ วันถัดมาหนักกว่าหน้าจอมืดอย่างเดียว กด reset 10 กว่าครั้งก็เข้าไม่ได้ ผมต้องไปเช็คยังงัยก่อนดีครับ สเปกเครื่อง P4 2.8 แรม 1G Psu 400 W.

อาการคล้ายของผมเลยนะ แต่ของผมเมนบอร์ดเสีย

Comment

ของผม เข้าได้ ทำได้ทุกอย่างยกเว้นเล่นเกมส์
      เป็นจอสีแดงๆ กระพริบๆ งง เลย

เป็นไรหว่า

Comment

เอาไปที่ร้านเทสให้ดูเลยครับ

Comment

Working...
        X