Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้คอมอะไรเริ่มๆถูกลงมาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้คอมอะไรเริ่มๆถูกลงมาแล้วครับ

เห็นเพื่อนๆช่วยกันจัดสเปกแต่ละราคาให้กันเหมือนราคามันถูกลงอะครับ

มันกำลังจะถูกครับ ซึ่งราคาเริ่มขยับลงอย่างต่อเนื่องอยู่ครับ

Comment

ช่ายครับตัวไหม่มาตัวเก่าจะถูก

Comment

ที่เห็นลงมาก็คงแรมนะ.....ขยับลงทีล่ะนิด
        ส่วนอื่นๆถ้าเป็นของตกรุ่นก็ราคาลงมามากเหมือนกัน
        ยกเว้น
        cpu รุ่นขายดีๆอย่าง E6300
        และรุ่นถูกปั่นราคาอย่าง E4300

Comment

มันเป็นแบบนี้ ทุกปี ครับ

ช่วง สิ้นปี กับ ต้น ปี ลองจะแพงขึ้น เพราะหยุดสายการ ผลิด

แล้วมันจะลงเลื่อยๆ จน ของใหม่เข้า หรือ เริ่มสายการผลิด

ประมาณ ช่วงปิดเทิอม ของไทย คอม บ้านเราจะถูก ครับ
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

ใช่ครับ รอหน่อยได้ของดี ราคาถูก

Comment

รอครึ่งหลังของปี ประมาณเดือนสิงหาคม ส่วนมากช่วงนี้ของจะราคาตกครับ

Comment

Working...
              X