Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมเป็นไรไปไม่รู้ครับ มืดเหลือแต่เม้าท์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมเป็นไรไปไม่รู้ครับ มืดเหลือแต่เม้าท์

อาการคือ บู๊ทเึึครื่องช้ามาก

ซึ้งแต่ก่อนไม่เคยเป็น

+

เวลาเข้าหน้าวินโดว์แล้ว

มันจะเป็นจอดำ ๆครับ เห็นแต่เม้าท์ เลื่อนได้แต่เม้าท์

พอ เราไปตรง my doc เพื่อที่จะดูข้อมูล

จอเหลือแต่ wallpaper มันก็ขึ้นมาอีกครับ แล้วมันก็เหลือแต่เม้าท์ให้เราลากเล่น

แต่ ถ้าเปิด โปรแกรมไหนไว้ full sceen ก็จะไม่มีปัญหาอะไรครับ

แต่ แตะอะไรกับ my computer หรือ my doc ไม่ได้เลยครับ

อาการแบบนี้ ใครพอจะทราบบ้างครับว่าเกิดจากอะไร

แล้วมีวิธีการแก้ไขอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ************
    Last edited by teeraphat888; 27 Sep 2008, 03:15:54.
Working...
X