Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับเล่นๆเเล้วคอมค้างเซ็งมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับเล่นๆเเล้วคอมค้างเซ็งมากๆ

เวลาเปิดเว็ปเล่นเน็ตธรรมดาไม่ค้างนะ พอเล่นเกมได้ซักแปบนึง มันจะค้าง พอมันค้าง ถ้าเรารีบหยุดเล่น คือ ไม่ขยับเม้าไม่กดคีย์บอร์ดรอซักแปบมันก้จะหาย เเต่บางจังหวะไม่ทันรู้มันก็ค้างยาวเลย ผมต้องรีสตาสเครื่องใหม่ตลอดเลยอ่าครับ ผมลองลงวินโดวใหม่ เปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอเเล้วก็ยังไม่หาย hdd ก็ไม่มี bad
    สเปคตามนี้
    E2180
    EP31-DS3L
    WD320GB
    Sapphire HD3650OC
    Ram Concair XMS 1GB*2
    PSU ติดเคสบ้านๆ
    พอจะมีทางเเก้หรือปล่าวครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by markbook147; 27 Sep 2008, 13:17:53.

ไฟ พอไหม

Comment

กาด จอ cpu มันร้อนไปเปล่าหว่า่่

Comment

PSU มีปัญหาหรือเปล่า พอเล่นเกมมันกินไฟเพิ่มเลยค้าง

Comment

PSU 450watt

อุณภูมิการ์ดจอประมาณ 46องศา CPU ประมาณ 40 อ่าคับ

Comment

Working...
          X