Announcement

Collapse
No announcement yet.

9550 DDR2 AGP ยังมีขายอยู่ไหมครับ มือ 1 น่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9550 DDR2 AGP ยังมีขายอยู่ไหมครับ มือ 1 น่ะ

เพราะ ตอนแรก นึกว่า จะได้ 6600GT ตามที่โทรคุยกันน่ะ ว่าวันที่ 4 ก.พ. แต่ก็เห็นเค้าโฟส์ ขาย อีก ก็ เลยไม่แน่จัยว่า จะได้หรือป่าว เพราะ อยากอับเกรด คอมตัวเอง เพราะตอนนี้ออนบอร์ดอยู่ ไม่แน่จัยว่า ถ้ามือ 1 ยังมีอยู่ไหมครับ DDR2 9550 AGP
    และ งบ ประมาณ 3000-3200 ไม่เกินนี้ ยังมีมือ 1เหลืออยู่บ้างหรือป่าวนะ AGP น่ะ ไม่งั้น สงสัยต้อง เล่น FX 5500 256 M ไปพลางๆ ก่อน เฮ้อ
    แต่ก็ต้องรอเดือนหน้า คุยกะ หลายคนแล้ว เค้าบอกรอไม่ได้ซักคน ล่าสุด นี่ 6600GT บอกจะรอแต่ก็ยังเห็น โพส ขาย อยู่ ไม่หวังแล้ว ล่ะ T^T รอเอาเดือนหน้าและกัน

หายากครับ ไม่น่าจะมีนะ

Comment

Originally posted by top41 View Post
      หายากครับ ไม่น่าจะมีนะ
      แล้ว ถ้า เป็น 9550 รุ่น อะไรก็ได้ ที่เป็น 256 M ยังมีขายอยูไหม ครับ
      หรือ 9600PRO ของ spark ยังมีขายอยู่ไหม มือ 1 น่ะครับ AGP นะ

ขอบคุณครับ

Comment

9550 ยังมีขายอยู่ ส่วนมากจะเหลือ powercolor ราคา 1800

Comment

ถ้าเป็น 9600PRO ของ powercolor มันจะแรงกว่า 9550 DDR2 ของ spark ไหม อ่ะ หรือว่ายังไงครับ
          แล้ว เอาไปเล่น SIM 2 กะ พวก command galnaral มันจะ ค้างๆๆ ไหม เพราะเคย เอา FX5500 128M ไปเล่น มัน จะกระตุกหน่อยๆ และ ถ้าเปลี่ยนเป็น 9600PRO 256M มันจะ ดีกว่าเดิมมากไหม ครับ

Comment

สรุปว่าไม่ได้ใช่รึเปล่าครับ 6600GT

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
              สรุปว่าไม่ได้ใช่รึเปล่าครับ 6600GT
              ผมคาดว่าไม่ได้อ่ะ เพราะ ก็โทรไปคุยกะ 6600GT แล้ว เค้าก็ ok . แต่ ไงไม่รู้ก็เห็นเค้า ตอบกระทู้ ขายอีก ผมก็เลย คาดว่า เค้าคงจะรอผมไม่ไหว อ่ะครับ เดือนหน้า 4 ก.พ. อ่ะ สงสัย จะบินไปก่อนครับ

Comment

รอวันที่ 4 ตอนที่มีเงิน แล้วมาดูหน้าขายของต่อครับ

ผมเชื่อว่าต้องมีมาเรื่อยๆ แน่นอน

ซื้อ 6600GT มือสอง ผมว่ายังไงก็คุ้มกว่าซื้อ 9600Pro หรือ 9550 มือหนึ่งนะครับ

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
                  รอวันที่ 4 ตอนที่มีเงิน แล้วมาดูหน้าขายของต่อครับ

ผมเชื่อว่าต้องมีมาเรื่อยๆ แน่นอน

ซื้อ 6600GT มือสอง ผมว่ายังไงก็คุ้มกว่าซื้อ 9600Pro หรือ 9550 มือหนึ่งนะครับ
                  ขอบคุณครับ
                  แต่อยากทราบว่า 6600GT ยี่ห้อไหนเหรอครับ ที่ อุณหภูมิไม่สูงมากอ่ะครับ

เพิ่มเติม นิดนึง และ SPARK R9550 XTREM ยังมีขายอยู่ไหมครับ เพราะเห็น ทางเว็บ ยังมีอยู่ อับเดท วันที่ 19/01/50 เอง
                  http://www.iamelite.com/Rshow.asp
                  Last edited by neung983; 22 Jan 2007, 15:03:10.

Comment

ลองเช็คดูตามนี้นะคับ สำหรับ Radeon 9550 DDR2 www.microware.co.th ผมยังเห็นเค้าเอาไว้บนหน้าเว็บเค้าอยู่เลย (คือน่าจะยังขายส่งอยู่น่ะคับ ไม่แน่ใจนะ) หรือโทร.ถามเพื่อนผมนะคับ เค้ามีร้านอยู่ที่ พันธุ์ทิพย์ กำ...ถ้าจะเอาเบอร์จริงๆ PM ไว้ละกันคับ เอาเบอร์คนอื่นมาโพสท์บอร์ดมานไม่ควรสักเท่าไหร่ อิอิ หรือ PM บอกเบอร์คุณมากก้อได้นะ แล้วผมจะถามเพื่อนให้คับ

Comment

SPARK R9550 XTREM มีแน่นอนครับ ผมเพิ่งไปซื้อมาเมื่อวันที่ 14 มกราคม ร้านเจมอร์แกรน พันทิป ชั้น 4 ราคา 2480 บาทครับ

Comment

9550 พี่ปาคน่าจะมีนะ เพราะเคยเห็นไม่กี่อาทิตย์

Comment

เมื่อวานไปพันทิพย์มีแทบล้นห้างครับแต่ไม่แน่ใจว่าDDRอะไร

Comment

Working...
                          X