Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอรู้ PES 2009 มีกำหนดวางแผนเมื่อไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอรู้ PES 2009 มีกำหนดวางแผนเมื่อไหร่

กำลังชั่งใจอยู่ว่าจะซื้อ PES2008 ตัวอัพเดท หรือจะรอ PES2009 ดี

16 - 17 ตุลาเนี่ยแหละครับ

Comment

เย้ ๆ จะได้เล่นตัวใหม่แล้ว แต่ว่า PES2009 มันแตกต่างจาก PES2008 อะไรบ้าง
      Last edited by 20041578; 27 Sep 2008, 15:36:36.

Comment

ขอให้แก้ bug ล้ำหน้าทีเหอะเตะอัดผู้รักษาประตูวิ่งไปซ้ำมันบอกผมล้ำหน้าเพราะส่งให้ตัวเองซะงั้น
        AI ล้ำหน้าโคตรห่วยเลยครับ PES 2008 คอมเสียบเข้าข้างหลังไม่โดนบอลโดนคนเต็มๆได้แค่เหลือง
        ผมวิ่งไปสะกิดคอมเฉยๆไม่ได้เสียบได้แดงซะงั้น
        แล้วก็ bug ยิงชนสามเหลี้ยมแล้วเด้งกลับมาแต่กรรมการให้ได้ประตูเนี่ยแก้ที
        คอมมันยัดเงินกรรมการหรือไง กะโกงเอาอย่างเดียวเลยแล้วพุ่งล้มอย่างบ่อย มันจะทำมาทำซากอะไร

Comment

พุ่งล้มผมชอบนะ

ชอบสะสมใบเหลืองอะ 5555+

Comment

Working...
          X