Announcement

Collapse
No announcement yet.

โมน้อง i-cute ให้เทพกันดีกว่า... [ภาค2]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยงามมากครับ
    เดี๋ยวโมมั่ง
    มีอุปกรณ์เหลือมั่งป่ะ
    เดี๋ยวมาแลกกะเพาเวอร์บ้านๆ
    ผมอยู่งามวงศ์วานครับ

Comment

เจ๋งดี

Comment

นึกว่าโมเคส อิอิ

Comment

สวยงามมักๆ

ลองทำม่างดีก่า

Comment

สวยดีคับ

Comment

ใหม่เลยอ่ะ

Comment

มันคืนชีพแล้วครับพี่น้องงงงง

ลองเอาไปเสียบเล่นเปิดติดแบบ"เทพๆๆ!!!"

Comment

ดันน

Comment

ดันครัมเอาพัดลมที่ขายมา โมได้สวยงามมาก เทพ เทพ เทพ ดันๆๆๆๆ

Comment

ดูดีขึ้นเป็นกอง

Comment

สวยมากครับ ไฟสีแดง แสดงุถึงความร้อนแรง สุดยอดๆครับ งบน้อย แต่ได้ขอโหด

Comment

ผมซ่อมให้เอาไหม เด่วรอผมเข้ากรุงเทพฯก่อนหรือถ้าให้ดีซื้อของใหม่มาเปลี่ยนโครงเอาก็ได้ อย่างผมน่ะซื้อของใหม่มา รู้สึกว่าจะของ ?tech จำตัวหน้าไม่ได้ 450watt 280บาทเอง เอามาโมฯเปลี่ยน C ไฟเข้า220vac-ไฟออก +3.3vdc,+5vdc,+12vdc แค่ไม่กี่ตัว โหแจ่มเลยทั่น เวลาโหลดเครื่องไฟลดไปนิดเดียวเอง ดีกว่าของเดิมๆเยอะเลย สงสัยโทรถามก็ได้ครับ ที่ 083-4211168 ยินดีให้ความกระจ่างครับ (ฟรี)

Comment

ไอเดียบรรเจิด

Comment

Originally posted by willkungza View Post
                              ดันครัมเอาพัดลมที่ขายมา โมได้สวยงามมาก เทพ เทพ เทพ ดันๆๆๆๆ
                              Originally posted by gofaster View Post
                              ดูดีขึ้นเป็นกอง
                              Originally posted by ninomiya View Post
                              สวยมากครับ ไฟสีแดง แสดงุถึงความร้อนแรง สุดยอดๆครับ งบน้อย แต่ได้ขอโหด
                              Originally posted by giew2005 View Post
                              ผมซ่อมให้เอาไหม เด่วรอผมเข้ากรุงเทพฯก่อนหรือถ้าให้ดีซื้อของใหม่มาเปลี่ยนโครงเอาก็ได้ อย่างผมน่ะซื้อของใหม่มา รู้สึกว่าจะของ ?tech จำตัวหน้าไม่ได้ 450watt 280บาทเอง เอามาโมฯเปลี่ยน C ไฟเข้า220vac-ไฟออก +3.3vdc,+5vdc,+12vdc แค่ไม่กี่ตัว โหแจ่มเลยทั่น เวลาโหลดเครื่องไฟลดไปนิดเดียวเอง ดีกว่าของเดิมๆเยอะเลย สงสัยโทรถามก็ได้ครับ ที่ 083-4211168 ยินดีให้ความกระจ่างครับ (ฟรี)
                              Originally posted by edd View Post
                              ไอเดียบรรเจิด
                              ขอบคุณมากครับ สำหรับหลายๆเม้น

ขุดความโบราณมาให้เด็กสมัยใหม่ดู

Comment

แจ่มครับสวยขึ้นเยอะเลย

Comment

Working...
                                X