Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ Wireless Headphone บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ Wireless Headphone บ้าง

ใครเคยใช้ Wireless Headphone บ้าง เห็นมีขายที่พันทิพย์ แต่ไม่เคยลอง
    การใช้งานดีไหมครับ เสียงสม่ำเสมอรึเปล่า แตกต่างจากหูฟังทั่วไปมากไหม
    ต้องใช้ถ่านด้วยใช่ไหมครับ ตัวหูฟังมันหนักมากรึเปล่า

เคยใช้ของsonyอ่ะครับเป็น infrarad ซื้อมาเกือบ10ปีแล้ว มันใช้ถ่านชาร์จกลมๆ ไม่ค่อยหนักนะ เสียงดีมากๆ เวลาฟังจะร้อนหูนิดๆเพราะหูฟังมันใหญ่ แต่เพิ่งเสียไป3-4เดือนนี่เอง เพราะหูฟังข้างนึงมันฟังไม่ได้

Comment

มาตรฐาน ก็ sony 2000
      ดีขึ้นมาหน่อย kenwood 2500
      แจ๋วเลย ALPINE 2900

Comment

Working...
      X