รบกวนแนะนำจอLCD 24" ให้ทีค่ะ^_^
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: รบกวนแนะนำจอLCD 24" ให้ทีค่ะ^_^

OverclockZone Member Kazeni's Avatar

Smile รบกวนแนะนำจอLCD 24" ให้ทีค่ะ^_^

ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ สนใจอยากได้ LCD 24" ไว้ใช้ค่ะ

แต่ไม่ทราบว่าจะเริ่มจากตรงไหนดี เลยมาขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆในบอร์ด

ส่วนใหญ่จะเล่นเกม ดูหนัง แล้วก้อทำงานเขียนโปรแกรมค่ะ

(ต่อกับPS3ด้วยน่ะค่ะ ^_^)

อยากทราบว่า

1.Acer เห็นราคาถูก QC นี้ได้คุณภาพเสียง่ายไหมคะ

2. dell เป็นอย่างไรคะ?

3. แนะนำยี่ห้ออื่นๆด้วยค่ะ เพราะรู้จักแค่ dell / acer ที่มี24'' เท่านั้นเอง

รบกวนเพื่อนๆด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    Last edited by Kazeni; 27 Sep 2008 at 23:43:10.

OverclockZone Member asphere's Avatar

Dell น่าจะเหมาะสุด เพราะมีช่องต่อเพียบพร้อมต่อทุกอย่างที่ว่ามาเลย ประกันก็ดีกว่า Acer คุณภาพยิ่งไม่ต้องบอกเลย เลือก Dell แหละครับ ดีแล้ว ผมก็ใช้เจ้า 24" Dell อยู่

OverclockZone Member thu29311's Avatar

ยืนยันครับ Dell บริการดี ใช้มาแว้ววว

Bookmarks

Bookmarks