Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** เปิด AA ใน BF2 ไม่ได้คับ ช่วยที ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *** เปิด AA ใน BF2 ไม่ได้คับ ช่วยที ***

ก่อนลง window ใหม่เปิดได้คับ ปกติเปิดที่ 4 X

พอหลังลง win เสร็จ กลับเปิดไม่ได้ มานบอกให้ รีสตาร์ท เกมไรมันก็ไม่รู้

มีรูปครับ เป็นที่ driver ป่าว เรี่ย ผมลงแต่ driver Nvidia

แต่เล่นเกมได้ปกติ แต่เปิด AA ไม่ได้คับ

ดูรูปเลยครับ

มันเกิดไรขึ้นครับ ออกเกมเข้าใหม่ก็เปิดไม่ได้เป็นเพราะอะไรลองมาหมดแล้ว งง + เซ็ง คับ

ผู้รู้ช่วยแนะนิดนึงคับ เหอๆ

Comment

ลองUpdate Driver การ์ดจอดูอ่ะครับ ยังไงลองลงเกมใหม่ด้วย เพราะเป็นไปได้ว่าตอนลงอาจมีปัญหาอะไรเกิดขึ้นได้...(Windowsมันไม่แน่นอน ใครจะไปรู้)

Comment

Working...
      X