Announcement

Collapse
No announcement yet.

###COMPAQ Presario V3000 ทำเรื่องครับช่วยที###

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ###COMPAQ Presario V3000 ทำเรื่องครับช่วยที###

ผมได้ซื้อเจ้า COMPAQ Presario V3000 มาเมื่อวันที่ 13 สิงหาคม 2551 ใช้แรกๆ ก็รู้สึกดี เสียงก็ดี แต่ตอนนี้มันทำผมไม่แฮปปี้แล้วครับ ตอนนี้เสียงมันแตกครับข้างขวา ตอนแรกคิดว่าแตกที่ลำโพง ที่ไหนได้พอลองต่อกับเครื่องเสียงปรากดว่าเสียงที่ออกมากลับแตกด้วย ผมจะทำยังไงดีครับ ถ้าเครมจะเครมได้ไหม แล้วเครมนานไหม
    Last edited by KT AUDIO; 28 Sep 2008, 10:14:06.

ลงไดรเวอร์ Sound ตัวไหนอยู่อ่ะครับ

แล้วก็พวก EQ ด้วย

ได้ไปปรับมันรึเปล่าครับ

ลองปรับเป็น Default ก่อนครับ

Comment

ถ้ามีประกัน ก็ประมาณ 1-2 อาทิตย์แล้วแต่ของค่ะลองเช็คที่ศูนย์ดีนะค่ะ

Comment

ถ้าอยู่ในประกันก็เอาไปเครมแล้ว

Comment

ถ้าลงไดร์เวอร์เองเป็น ผมขอแนะนำ ดาวโหลดเอานี่ไปลงครับ เพราะเป็น Driver V3000 เป็นไดรเวอร์เสียงอย่างเดียวนะครับ ถ้าไม่ได้จริง ต้องเข้าศูนย์แล้วครับ

ตามนี้นะครับบ

http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/rar

Comment

Working...
          X