Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปคให้หน่อยนะครับซื้อเดือนกุมพางบ20000ไม่รวมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปคให้หน่อยนะครับซื้อเดือนกุมพางบ20000ไม่รวมจอ

ช่วยจัดสเปคให้หน่อยนะครับซื้อเดือนกุมพางบ 20000 ไม่รวมจอเอาทั้งเสปค Intel หรือ AMD ครับอันไหนคุ้มค่ากว่าเอาอันนั้นลองจัดมาดูทั้งสองอย่างเลยนะครับจะขอบพระคุณอย่างสูง

ก่อนอื่นบอกเลยว่า ผมชอบ เมนบอดของ MSI นะครับ และ ชอบ CPU AMD ครับ
    Intel หรือ AMD ครับอันไหนคุ้มค่ากว่า
    งบเท่านี้ AMD คุ้มครับ รับรอง
    ATHORN 3200+ ------------------3200
    MSI K9NU Neo-V ------------------2700
    CORSAIR 667 512X2 ---------------5000
    WD 160G SATA2 -------------------2500
    POWER COLOR X 1650 PRO 256m DDR3--4800
    ASUS 16X BLACK-------------------1400
    CASE -------------------------------1100

ทั้งหมดนี้ก็ประมาน 20000 แล้วล่ะครับ พอเดือนหน้า บางตัวราคาก็คงจะลงนะครับ

ลองดูท่านอื่นอีกล้ะกัน

Comment

เอาไว้จะซื้อ ถามอีกทีแล้วกันครับถึงตอนนั้นอาจจะมีของถูกกว่านี้และของใหม่่กว่านี้ครับ ถึงจะอีกไม่มี่วันก็ตามครับ

Comment

ใช่ๆ ตามท่านพี่ wikorn เลยล้ะกันครับ เอาเป็นว่า สมมุดพุ้งนี้จะซื้อแล้ว มาโพสใหม่ล้ะกันครับ
        น่าจะดีกว่าโพสจัดไปตอนนี้หนอ ยังงัยก็มีคนมาช่วยจัดอยู่แล้วไม่ต้องห่วงครับผ๊ม ^^

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าไม่รีบรอ 22 มีนาคมดีมั้ยครับ COMMART ครับรับรองถูกชัวร์แถมยังได้สเป็คสูงมาอีกนิด

Comment

Originally posted by fongthong View Post
              ถ้าไม่รีบรอ 22 มีนาคมดีมั้ยครับ COMMART ครับรับรองถูกชัวร์แถมยังได้สเป็คสูงมาอีกนิด
              ไปดูงาน Comworld 2007 ที่พารากอน กุมภานี้เรียกน้ำย่อยก่อนก็ได้

Comment

อ้างอิงจาก~BluesKY~
                CORSAIR 667 512X2 ---------------5000

ใช้แรม CORSAIR เลยเหรอครับ โหดโครต แพง แรงโครต โครต
                Windows Vista Ready แน่นอน

Comment

Working...
                X