Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุ๊ครุ่นไหน เหมาะสำหรับนิสิตนักศึกษา??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุ๊ครุ่นไหน เหมาะสำหรับนิสิตนักศึกษา??

งบไม่เกิน 20,000.- คับ
    จะซื้อให้แฟนสาว เขาจะเข้ามหาลัยแล้วหละคับ

หมายเหตุ.- แนะนำเพิ่มเติมได้นะคับ เรื่องราคาและความคุ้มค่า ฯ

ขอบคุณคับ...

BenQ S32W คับ
    ตัวเล็กๆ สีขาว หน้าจอ 13 นิ้ว น่าจะเหมาะกับผู้หญิงมากกว่า 14 นิ้วคับ (หนักต่างกันเกือบครึ่งโล)
    ราคาตอนนี้ก็ประมาณ 2 หมื่นคับ

Comment

http://www.****************/2008/
      ใส่จำนวนเงินที่ต้องการทางซ้ายมือเลยนะครับ
      พอได้รุ่นที่ต้องการแล้วก็หาข้อมูล ต่ออีกนิดครับว่ามีคุณสมบัติและการใช้งานอย่างไร

Comment

Aspire 4530 ครับพี่น้อง

Comment

S32W แล้วเพิ่มแรมครับ

Comment

eee pc ครับ 1000H มั้ง
            ถ้าไม่อยากให้แฟนถึก แบกเครื่องหนักๆ ฟังก์ชั่นครบ แบตอยู่นาน

Comment

ใช้อะไรงานมั้งละ เอกสารอย่างเด่วก้อ EEE1000 นี่แหละ เหมาะ

Comment

ต้องบอกด้วยครับว่าใช้งานอะไร น่าจะพอแนะนำได้บ้าง

Comment

Working...
                X