Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบ ถามเรื่อง การ์ดจอหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบ ถามเรื่อง การ์ดจอหน่อยคับ

ถ้า ซื้อ เมนบอร์ดแบบ VGA on Board

จะมีที่ ใส่การ์ดจอ ให้อีกไหมครับ

แล้วถ้ามีที่ใส่ให้ ถ้าซื้อ มาใส่เพิ่มอีกจะ ดีกว่าเดิมมะครับ

มีผลเสียยังไงม้างงงง

ส่วนใหญ่จะมี
    ก็ดี
    ไม่มี มีแต่แรงกับแรง

Comment

.
      Last edited by virussutteen; 9 Dec 2015, 00:08:29.

Comment

เอาไปใช้งานประเภทไหนครับ

Comment

เล่นเกมส์ ครับผม

แล้ว VGA ออน บอร์ด มีรุ่นไหน ที่ ท่าน แนะนำ มั่งครับ เอาไม่ เกิน 4000-4500

อะครับ

Comment

คืม ผม จะ เอา มาใส่กะ HD 4850 อะคับ

Comment

แล้ว มัน มี ให้ ใส่ VGA กี่ ช่องอะ ครับ

ถามเยอะ จัง รบกวน ด้วยนะครับ

Comment

** CPU ที่คุณมีอยู่หรือคิดจะซื้อเป็นรุ่นไหนครับ

** ถ้าคิดจะใส่ VGA Card ก็ไม่ต้องหาบอร์ดที่มี VGA On ครับ ไม่จำเป็น

** งบ 4500 Mobo Intel ใส่ได้ VGA ได้ประมาน 2 ใบ ครับ เป็น Corssfire ครับ

Comment

q6600 อะครับ

ไม่ต้องเอาออนบอดใช่มะคับ

Comment

Working...
                  X