Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-FI เสียมีใครรับซ่อมบ้างมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-FI เสียมีใครรับซ่อมบ้างมั๊ยครับ

อยุ่ๆก็ไม่มีเสียง พอลงวินโดวส์ใหม่ก็ไม่เจอซะงั้น เอายางลบถูกก็แล้ว สลับslot
    เอาสเปรย์ไล่ความชื้นพ่นก็ไม่หาย ไม่ทราบว่ามีท่านใดรับซ่อมหรือทราบว่าที่ไหนรับซ่อมบ้างครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by bismarck; 28 Sep 2008, 18:31:01.

ดัน

อยากรู้

Comment

ลองเอาไปเสียบเครื่องอื่นดูยังครับ

Comment

ย้ายสล๊อตเสียบด้วย

Comment

ลองสลับสล๊อตแล้วครับ ลองกับเมนบอร์ดมา2ตัวแล้วครับปวดหัวจริงๆชื้อมาใช้ไม่ถึงครึ่งปีไปซะแล้ว

Comment

ดันรอผู้รู้ ^_^

Comment

Working...
            X