Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรึกษาเรื่อง 4670 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรึกษาเรื่อง 4670 หน่อยครับ

ไม่เคยใช้ค่ายแดงเลย ตานี่มันเล่นเกมใหม่ๆแล้วจะมีอาการ เท็กเจอร์เพี้ยนๆ บางทีก็เป็นแทบๆมาบังทา
    งเดินเลย บางที่ก็มีเป็นปื้นๆออกมาจากตัวละครเลย แต่พอเลื่อนมุมกล้องออกก็หายไปก็มี
    เท่าที่ลอง มี crysis 2ภาค devilmecry4 lost planet cod4(เปิดaa4xแล้วหาย) company of hero
    เกมที่เล่นได้ไม่มีปัญหาก็ แม็กเพน2 DotAwarcraft

สรุป ผมควรเอาไปเคลม หรือรอไดรเวอร์อัพเดตดีครับ ใช้ค่ายเขียวมาตลอดไม่เคยเจอแบบนี้
    พอดีอยู่ต่างจังหวัด สั่งผ่านร้านตัวแทน advice ไม่มีตัวอื่นให้ลอง(4670)

ปล.ไม่มีอาการจอฟ้า เด้ง หรือรีสตาร์ทแต่อย่างใด ไม่มีปัญหากับอะไรยกเว้นเกม วินโด้ก็ลองลงใหม่แล้ว
    ปล.2 สเปก E2180 2Gram Winxp sp3Ori MB 4coredual sata R2

รบกวนขอคำชี้แนะด้วยครับ

น่าจะเป็นที่ไดรเวอร์
    ลองลง 8.9 แล้วดูอาการก่อน
    https://a248.e.akamai.net/f/674/9206..._enu_68898.exe

Comment

8.9 โหลดมาหลายที่แล้ว ลงไม่ได้เลย ไม่พบฮาร์ดแวร์ที่ซัพพอท
      ไม่รู้จัก his 4670 ซํกกะตัว ไดรเวอร์
      โหลดมา 5-6เจ้าแล้วอะ T T

ลิ้งค์ด้านบนใช่ไม่ได้อะครับ
      Last edited by big13th; 28 Sep 2008, 16:58:05.

Comment

Ghost Recon Advanced
        spore
        ก็เป็น - -"
        วันจันทร์ลองเอาไปให้ร้านทำเรื่องเคลมดีไหมเนี่ย
        เล่นไรไม่ได้เลย T T

Comment

Working...
        X