Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีคับ COD4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีคับ COD4

ทุกทีก็เข้าเล่นปกตินะคับ แต่แล้วไอที่เข้าทุกทีมันหายอ่ะคับ แผ่นก็อปอ่ะคับ ของX-net อ่ะคับ

http://images.temppic.com/29-09-2008...0.22085500.bmp
    Last edited by ไข่ตุง; 29 Sep 2008, 00:15:21.

เจ้าของเซิพเขาอัพแพทหรือป่าว อ่า ผมก็ไม่รู้น่ะแต่อาการแบบนี้ คล้ายๆ ว่า
    1. เขาอัพเซิพเป็นเวอร์ชั่นที่แตกต่างจากคุณ
    2. เขาปิดเซิพ
    ^^

Comment

Originally posted by armaku View Post
      เจ้าของเซิพเขาอัพแพทหรือป่าว อ่า ผมก็ไม่รู้น่ะแต่อาการแบบนี้ คล้ายๆ ว่า
      1. เขาอัพเซิพเป็นเวอร์ชั่นที่แตกต่างจากคุณ
      2. เขาปิดเซิพ
      ^^
      อ่าคับ ไม่แน่ใจเนอะ ดันต่อๆ
      ขอบคุณทั่นarmakuคับ

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

อ่ะดัลลลลล

Comment

=_='

Comment

จะว่าเค้าเปลี่ยนแพทชก็คงไม่ใช่ หาแล้วก็ตัวเดิม แต่ถ้าปิดเซิฟ <<< แล้วทำไงดีอ่ะ

Comment

ถ้าเขาปิดเซิพ- -. ทำใจใงครับถ้าเขาปิดเซิพ... รอเขาเปิด ถ้าเขาปิดยาวก็หาเซิพแคล็กเล่นต่อไป...

เล่นของแท้ครับของไทยตอนนี้ก็เล่น เซิพ newera กันก็สนุกดีครับไม่ค่อยปิดเซิพ
                หรือไม่ก็ เซิชหา มันเลย เพียบ เล่นรอบ asia ก็สนุก ซิงโปประมาณ 100 ping /เกาหลี 150 ถูไถ ping 200 นี่ก็พอกัดฟันเล่นได้อยู่สำหรับผมน่ะ ^^

เล่นของแท้ดีกว่าน่ะครับถ้าอยากเล่นขนาดนี้ 599 บาท มีตัวเลือกเซิพมากกว่าครับ

Comment

Working...
                X