Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือ เรื่อง USB PORT หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ่อไม่ได้กลับไปนาน ลืมแล้วครับว่าพนมมันอยู่ตงไหนน้ะ

Comment

เลยบางคล้ามาคับ อิอิ วินโดว์ กำลังอัพเดท รอ ครบ 100% อาการจะหายไหมหนอ

Comment

อ่อๆ พอนึกออกนิดๆล้ะครับ .. ก็ขอให้ใช้ได้ล้ะกันน้ะครับ แต่ถ้าใช้ไม่ได้ ก็น่าจะหาแผ่นวินโดว์มาลง ถ้าไม่หายอีกนี่ จนปัญญาแล้วจิงๆอ่ะครับ

Comment

ไม่อยากลงวินโดว์ มาลงใหม่เลย ขี้เกียจก๊อบข้อมูลไปอีกเครื่อง

Comment

ผลเป็นงัย มาบอกด้วยนะครับ จารอดู

Comment

อัพเดทวินโดว์ละคับ ผลคือ ยังใช้ไม่ได้เหมือนเดิม

Comment

เป็น M/B ชิปเซ็ตอะไรครับ
                รองรับ USB 2.0 หรือเปล่า
                ลองไปดูใน BIOS ว่ามีให้ปรับลงมาเป็น 1.1 หรือเปล่าครับ
                ลองปรับลงมาแล้วลองดูครับ

Comment

เป็นไปได้แฮะ

Comment

Working...
                  X