Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่าสู่กันฟัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ช่วยแจ้งพิกัดที่ชัดเจนหน่อยได้มั้ยครับ ชั้นไหน โซนด้านไหน
    พอดีเมื่อวานแวะไปมา ที่ hwh ถาทหากี่ร้านก็ไม่เห็นมีขายพวก cpu cooling เลยแฮะ แปลกๆ

Comment

ชั้นล่างสุดเลยครับ อยู่แถวๆหลังบรรไดทางขึ้น ด้านหน้าอะครับ ที่ไม่มีขายเพราะของหมดรึปล่าวครับ วันนั้นไปซื้อก็ตัวสุดท้ายพอดี

Comment

ไปซื้ออย่าลืมต่อเขาด้วยหละ ^^

Comment

ส่วนผม สั่ง Andy Samuria Master ไปแล้ว พรุ่นี้ได้ ไว้เทสแล้วจามาบอกผลเผื่อเพื่อนๆใน ocz ใช้ร่วมตัดสินใจ........
          ไม่แน่อาจจาพอวัดวากะ hr-01 หรือ knight ได้นะ

Comment

Originally posted by jedi009s View Post
            ส่วนผม สั่ง Andy Samuria Master ไปแล้ว พรุ่นี้ได้ ไว้เทสแล้วจามาบอกผลเผื่อเพื่อนๆใน ocz ใช้ร่วมตัดสินใจ........
            ไม่แน่อาจจาพอวัดวากะ hr-01 หรือ knight ได้นะ
            ผมว่ามันกินไนท์สบายเลยแหละครับ แต่สูสีกับ hr-01 แน่นอนครับ ท่านสั่งมาเท่าไหร่เหรอครับ ผมก็สนใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by nudragon View Post
              ผมว่ามันกินไนท์สบายเลยแหละครับ แต่สูสีกับ hr-01 แน่นอนครับ ท่านสั่งมาเท่าไหร่เหรอครับ ผมก็สนใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน

ไม่ได้สั่งหรอกครับพอดีมีเพื่อนไปทำธุระที่ญี่ปุ่นเลยฝากเค้าหิ้วมาให้น่ะครับส่วนราคาเหงโทรมา บอกว่าประมาณ 4000 เยน ก้อเปนเงินไทยประมาณ 1200 บาทเองครับ ถูกดีจิงๆๆๆแต่ไม่รู้จาดีรึป่าวนี่สิ

Comment

Ultra-120 โดนใจ จนเลยเคส

Comment

1200 โครตถูกเลยครับ ฝากซักตัวด้วยได้ป่าว ^^

Comment

เพื่อนผมกลับมาคืนนี้น่ะครับป่านนี้คงอยู่ที่สนามบินล่ะพรุ่งนี้ก้อถึงไทยแล้วล่ะครับไว้คราวหน้าล่ะกันครับแต่ไม่รู้ว่าจาไปอีกทีเมื่อยไหร่นี่สิครับ

Comment

อดไปหละครับรอทีเคเอาเข้ามาักันต่อปายย

Comment

คิดว่าคงไม่นานเกินไปหรอกครับท่าน

Comment

สิ้นเดือนกะจะเอาhr-01มาลองดูซักตัว ไม่ก็ตัว อินฟินิตี้<== ใหญ่ดี

Comment

ลายเซ็นต์ผมหายไปไหนหว่า

ได้ล่ะ
                            Last edited by layjung; 31 Jan 2007, 11:37:10.

Comment

Comment

testอาไรใหม่ๆก็มาเล่าสู่กันฟังมั่งนะ เผื่อไว้เป็นตัวเลือกของคนที่กาลังคิดจาซื้อใหม่ หุหุหุ

Comment

Working...
                                X