Announcement

Collapse
No announcement yet.

case อันนี้ระบายดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• case อันนี้ระบายดีไหม

ผมอยากได้เคสของ อะคลิลิกอะคับ ที่มันใสๆอะ
    ไม่รู้ว่ามันจะระบายดีป่าว แล้วมันจะร้อนมากไหม
    แล้วมันสามารถติดพัดลมเข้าไปได้กี่ตัว

แนะนำรุ่นเคสของอะคลิกลิกด้วยนะคับ
    และก้ยี่ห้ออื่นๆที่สวยๆและใสๆด้วยอะคับ

แหะๆ

ขอบคุณมากนะคับ

sunbeam 9 bay 3000.- TK คับ
    http://www.tkcom99.com/index.php?is_...=1&s_cat_id=82

Last edited by sunsun; 29 Sep 2008, 12:17:42.

Comment

Originally posted by sunsun View Post
      g\\เอ่อ แล้วมีที่ถูกกว่านี้ไหมคับ
      หรือว่ารุ่นนี้ของอะคลิลิกดีสุดแล้ว

แล้วของยี่ห้ออื่นที่เป็นสไตล์แบบนี้อะคับ
      ขอข้อมูลหน่อยนะคับ

ขอบคุณมากคับ

Comment

Originally posted by taken View Post
        g\\เอ่อ แล้วมีที่ถูกกว่านี้ไหมคับ
        หรือว่ารุ่นนี้ของอะคลิลิกดีสุดแล้ว

แล้วของยี่ห้ออื่นที่เป็นสไตล์แบบนี้อะคับ
        ขอข้อมูลหน่อยนะคับ

ขอบคุณมากคับ
        ตัวนี้ IT โคราชขาย2800 ฿ ไอซิส..ครับ

Comment

ผมเจอที่ JIB ที่ 1000 ทิพ 2,400 ครับ แต่ไม่รู้ว่ารุ่นเดียวกันรึเปล่า

แต่ก็น่าจะใช่ 555

Comment

ใช้ไปนานๆ เหลืองอ่ะไม่น่าเล่นสกปรก (เหลืองจากข้างในด้วย)

Comment

แล้วมีตัวไหนน่าเล่นมั้งอะ

สไตล์นี้อะ

ยังไงก้ขอบคุณทุกท่านมากนะคับ

Comment

Thermaltake M9

Comment

เกิน 2พันทั้งนั้น
                  ที่สำคัญ ถ้ามีฝุ่นจะเห็นชัดมากๆ

Comment

cooler master elite 331 พอแล้วครับพันต้นๆเท่านั้นเอง

Comment

-M9 ถ้าจะติดพัดลมตรงฝาข้างเคสควรจะดูดเข้าหรือออกดีครับ เพราะด้านหน้ามี 12"ดูดเข้าและด้านหลัง 12" ดูดออกแล้ว กำลังจะใส่เพิ่มสองตัว

Comment

ผมว่า ออก

Comment

Working...
                        X