Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Warhead ต่อจากในภาพ ไปไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis Warhead ต่อจากในภาพ ไปไงคับ

Crysis Warhead ต่อจากในภาพ ไปไงคับ

ลงมาจากฝั่งใหน ก็ขึ้นไปอีกฝั่งตรงข้ามที่ห้องควบคุม

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ลงมาจากฝั่งใหน ก็ขึ้นไปอีกฝั่งตรงข้ามที่ห้องควบคุม
      ขอคุงคับ

Comment

ลุยโลดๆ

Comment

ผมก็เคยตั้งถามด่านนี้แหละ รูปคล้ายกันด้วย ตั้งปุ๊บดันบังเอิญไปถูกทางปั๊บเลย

Comment

ดูตัวเกมไปไม่ยาก(เท่าที่เล่นทั้งภาค 1 และ warhead) หาทางไปเรื่อยๆมันจะมีทางไปของมันเอง แต่ภาคหลังนี่ดูไม่ค่อยมีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยทั้งอาวุธและกราฟฟิก เหมือนเป็นภาคเสริมเล่นรอภาค 2 ยังไงยังงั้น

Comment

ใช้ๆ ลงมาจากฝั่งไหนก็ขึ้นไปอีกฝั่ง
              อยาก จบ Delta ง่ายมากครับ เข้าไปที่ โฟร์เดอร์ Config รึเปล่าจำไม่ได้ แล้วก็เปิด Diff_Bua ปะมาณนี้
              โดยเปิดแบบ Notepad แล้วแก้ ข้างล่างจะมีให้ใส่ HP กลับ Armor นะครับ ยิ่งมากยิ่งดี ส่วน Delay ยิ่งน้อยยิ่งดี
              อัน บนๆ พวก AI ก็ยิ่งน้อยศัตรูยิ่ง ไม่ยิ่ง ทำไหม Cheat ในเกมมันทำง่าย จริงๆ
              ปล.*******สำคัญมากๆๆๆๆครับ ต้องทำ Back Up ไว้ก่อนนะครับ Save File ไว้ครับ เพราะตอนเปลี่ยนด่านจะมี
              ปัญหา จะตายค้าง เลยต้อง เชฟ สับไปมา ใครเล่น จบ แล้วแบบ Delta บอกที่มีอะไรแปลกมั้งผมเกือบแล้วแต่ ขี้เกรียจแล้วครับ จบ********

Comment

Working...
              X