Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ รีมูฟออกไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ รีมูฟออกไม่ได้

คือลงโปร WindowBlinds พอจามูฟออก มันขึ้น

Could not open INSTALL.LOGfile

ไม่ทราบว่าเอาออกยังไงอ่ะครับ ลงโปรไปเจออย่างนี้เอาออกยังไงอ่ะครับ

เจออย่างนี้หลายโปรแกมเรยครับ แนะนำทีจ้า
    Last edited by Joe_G; 30 Sep 2008, 00:18:54.

ง่า สู้ๆๆๆ อิอิ

Comment

ไม่ทราบว่าท่านเอาออกจากทางไหน Add and Remove โปรแกรมรึเปล่า ถ้าใช่แล้วไม่ได้็ก็ลองหาพวกโปรแกรมถอนการติดตั้งมาเอาออกดู พวก YourUninstall อ่ะครับ ผมเองก็ไม่ค่อยรู้เหมือนกันรอท่านอื่นมาแนะนำต่อไป

Comment

ผมเคยเจอเคสนี้เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาเอง จะลบเกมใช้โปรเเกรม Your Uninstaller! 2008 ก็เอาไม่ออก มันขึ้นเเบบนั้นล่ะ เลยลบมันทิ้งทั้งโฟลเดอร์ใน c:/program/xxx เลย เเต่บางทีเวลาลบมันก็จะไม่ออกนะ เพราะบางตัวรัน อยู่ ก็ไปหาลบใน taskmanager ก่อนเเล้วทั้งโฟลเดอร์มันจะลบออก เเล้วมารีสตาร์ท มาลบ shotcut มันอีกที 555+

อันนี้คือวิธีดิบๆของผมนะ ไม่รู้จะใช้ได้เหมือนกันมั้ย

Comment

ซ้ำ กรรม

Comment

ลองทำใน safe mode ดูนะคะ ใช้โปร your uninstaller ด้วยคะ

Comment

ขอบคุงมากครับ จะลองดูครับผม ^^y

Comment

Working...
              X