Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถาม Spec เล่น Game หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถาม Spec เล่น Game หน่อยครับ

1) Ath.64 3200+ AM2 ,Ram DDR2 1G/667 , ? X1600XT
    2) Sempron64 3400+ AM2 , Ram DDR2 1G/667 ,Sapphire X1650XT

ชุดใหนจะเล่นเกมส์ได้ดีกว่ากันครับ ระหว่าง เราเน้นที่ CPU กับ เน้นที่ VGA
    รบกวนพี่ๆช่วยตัดสินหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

2 ครับ

Comment

ชุด 2 ครับ แรงกว่า

ลองดูท่านอื่นด้วยนะว่ายังไง

Comment

ถ้าเอามาเล่นเกมส์ล้วนๆ ผมชอบตัวนี้มากกว่าครับ
        2) Sempron64 3400+ AM2 , Ram DDR2 1G/667 ,Sapphire X1650XT

Comment

การ์ดจอสำคัญกว่าครับ

ปล ตอนแรกผมอ่านไม่ได้ดูการ์ดจอ เหนคำตอบหลายๆทั่นงงเลย ทำไม Sempron ดีกว่า ลืมดูไปว่ามีการ์ดจอด้วย -3-

Comment

CPU 2 ตัวนี้ ความเร็ว ไม่ขาดกันเท่าไหร่

เอากาดจอเป็นหลัก ดีกว่าครับ

Comment

สนับสนุนทฤษฎีนี้ด้วยอีกคนครับ

Comment

Working...
              X