Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีเงินอยู่ 5พัน ซื้อ 8800 GT / ยี่ห้อไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีเงินอยู่ 5พัน ซื้อ 8800 GT / ยี่ห้อไรดีครับ

และถ้า 5 พันบาท เอาแรงได้มากกว่า 8800 gt ก็ ลากมาไห้ชมหน่อยนะครับ

Gigabyte GF8800GT Zalman Heatsink - 4190 ฿ (เงินเหลือเอาใว้กินขนม)

Comment

ให้ไปเลย xfx8800GT มือ2 ของครบ 3700 แต่ของไปเครม รอของใหม่นะ

Comment

Gigabyte GF8800GT Zalman Heatsink - 4190 ฿ ตามเรปที่2ครับ ดูแล้วคุ้มเงินที่สุดแล้ว หรือจะเป็นECS Arctic Cooling ก็ดีครับ 4000 ถ้วน

ชมในี้ของ GALAXY แพงครับเพราะของไม่มี

Comment

ถ้าบ้านมีขนมกินแล้ว GF9800GT 4,990.- TKcom แรงกว่า(นิสนึง)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            Gigabyte GF8800GT Zalman Heatsink - 4190 ฿ (เงินเหลือเอาใว้กินขนม)

ขายที่ไหนหรอคะ ว่าจะซื้ออยู่พอดี ดูในเวบทำไมมันแพงจัง

Comment

Originally posted by plong190 View Post
              ถ้าบ้านมีขนมกินแล้ว GF9800GT 4,990.- TKcom แรงกว่า(นิสนึง)
              แรงเท่ากันครับ มั่วแล้วท่าน ตัวเดียวกันครับ 8800GT แล้วถ้าจะบอกว่า 9800GTลากไปได้ไกลกว่า 8800GT ผมขอบอกครับว่าไม่จริง เพราะมันไปตันที่ความเร็วเท่ากันครับ บางการทดสอบ 8800GT ไปได้ไกลกว่าด้วยครับ แค่ 9800GT กินไฟต่ำกว่า 8800GT ไม่กี่วัตต์ เย็นกว่าไม่กี่องศาครับ แต่ราคาแพงกว่าพอสมควร

Comment

จะเอาของคุณ Tum1998 ดีไหมเนี่ย

Comment

XFX ครับสีดำเงางาม

Comment

XFXอีกเสียง ตัวแบบในลายเซ็นผมเลย เพราะว่ามันสวยดีแฮะๆ

Comment

ยี่ห้อกิ๊กกะบ๊วยมันจะดีเเน่เหรอได้ข่าวช่วงนึงตีของกลับ เห็นนว่ามีปัญหา ผมว่าไปดูเองดีกว่าเห็นตัวเป็นๆ ชอบตัวไหนซื้อตัวนั้นเเรงต่างกันเเทบไม่รู้ งานดีๆเนียนๆก้ asus msi xfx

Comment

Working...
                      X