Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีก1สเปค ที่ลง Kalyway 10.5.2 ได้สมบูรณ์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตกลง P5KC มันลงได้ไหมครับ ผมก็คิดจะลองลงดูบ้างเหมือนกันสเป็คผมตามรายเซ็นเลยครับ

Comment

Kalyway 10.5.2 Kernel Vanilla 9.22

ผมลง Kalyway 10.5.2 Kernel Vanilla 9.22
      แล้ว แต่ Shutdown หน้าจอดับ แต่เครื่องไม่ดับ
      รบกวนเรียนถามครับต้องแก้อย่างไร

Comment

สำหรับผม P5kC ยังลงไม่ได้ครับ ต้องรอคนที่ลงผ่านแล้วมาตอบครับ

Comment

ผมเห็นมีหนังสือสอนลง OSX นะครับหนาเหมือนกัน พูดถึงเรื่องลง OSX ล้วนๆ ทั้งตัว Kalyway+ตัวอื่น วิธีเซ็ท ชิปเซ็ทที่ลงได้ ในหนังสือส่วนมากจะเ้น้นที่ Mainboard ของ Asus กับ Gigabyte เป็นหลักครับที่ลงผ่าน ในหนังสือมีพูดถึงวิธีแก้อาการต่างๆ ด้วย ไปยืนอ่านดูได้ครับที่ร้าน SE-ED fortune ตรงชั้นใต้ดิน

Comment

เจ้าของเครื่องที่ประกอบไป โทรมาบอกครับ ว่าเครื่อง แมคเท่ห์ ที่จัดไป ทำงานออกไป 2-3 ชิ้นแล้วครับ รายได้เกินค่าเครื่องมาเยอะล่ะ 55 และเพื่อนที่ทำงานเค้าสนใจกันหลายคนทีเดียว

Comment

Working...
            X