Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Coolermaster CM 690

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Coolermaster CM 690

ผมอยากเปลี่ยนเคส Coolermaster CM 690 แต่เกิดคำถามว่า

1. ตัว Coolermaster CM 690 ใหม่แกะกล่องมันมีพัดลมเคสให้กี่ตัวครับ
    12 cm กับ 8 cm จะได้เตรียมเงินไปซื้อเพิ่มถูก แล้วอุปกรณ์ที่มีแถมมาให้มีอะไรบ้างครับ

2. มีคำถามอีกครับ Coolermaster V8 พี่ๆเห็นในพันทิพมีขายหรือป่าวครับ

3. ซีลีโคลนควรใช้ยีห้อไหนดีครับเอาดีๆเลยครับ

4. Scythe INFINITY มันดีหรือป่าวครับ

ขอบคุณที่ตอบคำถามครับผมจะได้เตรียมตังถูก จุ๊บๆ

1. หน้า หลัง ข้าง 12cm
    2. ไม่ทราบ
    3. mx-2 ก็ดีนะครับ
    4. ไม่ทราบ

Comment

เหมือนท่านด้าน

v8 น่าจะยังไม่มีใครรับมายนะครับ แต่ถ้าใน บอร์ดเราก็ คำเดียว ครับ บาน 2300-2400

mx-2 แจ๋วจริงครับ

Scythe INFINITY ตัวไหนหว่า มะรู้อ่า แต่เหมือนเคยเห็น สวยใช้ได้น่า

Comment

CM 690 มีพัดลมให้ 3 ตัว

120x120x25 สีดำ ----> 2 ตัว (21CFM)
        120x120x25 ใส-ไฟสีฟ้า ----> 1 ตัว (21CFM)

Comment

1. หน้า หลัง ข้าง 12cm
          2. tk รับมาขายแล้ว เพิ่งไปถามมาอาทิตก่อน เค้าบอกเข้าอาทิตนี่
          3. mx-2 แต่ผมซื้อมาใช้แล้วมันกลับ ร้อน ว่าซิลิโคนเก่าผมจำไม่ได้ว่ายี่ห้ออะไรใช้มานานจนยี่ห้อมันลอกไปหมดละ หลอดเล็กๆสีเทาพันยี่ห้อเป็นสีเงินอลูมิเนียมดูแล้วหรูๆหน่อย ซื้อมาจาก busitek ตัวละ 350 บาทเหมือนกัน mx-2 ดันร้อนกว่า พอดีของเก่าหมดเลยลองใช้ mx-2 ร้อนกว่าเดิม 2-3 องศา
          4. ไม่รู้งับ
          Last edited by sbv500; 5 Oct 2008, 02:29:35.

Comment

Working...
          X