Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่น LightScribe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่น LightScribe

แผ่น LightScribe จะเขียนแผ่นเข้มไม่เข้มขึ้นอยู่กับแผ่นหรือเครื่อง

ซื้อของ asus มา สีจืดเอามากๆ
    ไปเห็นของ LG อย่างสวย

เลยสงสัยว่าเป็นที่แผ่นหรือที่เครื่อง

แผ่นที่แถมมารึเปล่า ลองหลายแผ่นจิ อยากรู้ด้วยเหมือนกัน

Comment

ถ้ามันจางมาก ก็วาดทับลงไปสิครับ อย่าลบไฟล์เดิมก่อนอ่ะ แล้วแผ่นเดิมเจ้าไป scibe อีกรอบนึง

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        ถ้ามันจางมาก ก็วาดทับลงไปสิครับ อย่าลบไฟล์เดิมก่อนอ่ะ แล้วแผ่นเดิมเจ้าไป scibe อีกรอบนึง
        มันไม่เพี้ยนเหรอ แล้วไม่ทำให้หัวเดี้ยงไปด้วยป่าว

Comment

มันไม่เพี้ยนเหรอ แล้วไม่ทำให้หัวเดี้ยงไปด้วยป่าว

ถามกลับคำเดียวว่า "ลองแล้วยัง"

Comment

อยากรู้เหมือนกัน แต่เสียดายแผ่น อิๆ

Comment

ผมว่ามีส่วนทั้ง 2 อย่างอะครับ
              บาง DVD สีมันก็อ่อนอะครับ บางแผ่นก้ไม่ดี ไรท์สีไม่ขึ้น

Comment

เป็นที่ software ด้วยหรือเปล่าครับ
                ลองดาว์นโหลดตัวอื่นๆ ที่อาจมี option ให้ปรับความเข้มก็อาจมีนะครับ

Comment

ใช้liteon light scribeอยู่เหมือนกานแต่ม่าเคยลองเลย

Comment

Working...
                  X