Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ มีปัญหากับ HD 3850 256 mb ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ มีปัญหากับ HD 3850 256 mb ครับ

พอดีเล่นเกมได้ซักพักหนึ่ง มันก็จะขึ้นหน้าจอสีดำ พัดลมที่เคสก้อหมุนครบทุกอย่าง
    ที่การ์ดจอก้อหมุน เเต่พอรีสตาร์ตใหม่ ก้อไม่มีภาพอีกเลย window ก็ Boot ผ่านมีเสียง
    เเต่ที่หน้าจอกลับไม่ขึ้น เเต่พอเปลี่ยนใช้ตัวอื่นก้อเป็น ปกติ อย่างนี้การ์ดจอพังช่ายมั้ยครับ
    ฝากผู้รู้ช่วยบอกที

ป.ล. คงต้องเคลมช่ายมั้ย เเล้วประกันของ Com7 เป็นอย่างไรบ้างดีมั้ย
    เเล้วต้องรอนานมั้ยครับ

PSU ไม่พอมั้ง ลอง เปลี่ยน PSU ดู

Comment

เอ่อ ตาม ลายเซ็น Enermax 460 W ผมว่าเหลือเฟือนะ

Comment

อยากลองก็เอาการ์ดเราไม่เสียบเครื่องอื่นดูครับ ถ้าปกติก็แสดงว่าการ์ดไม่เสีย

Comment

Working...
        X