Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตรียมเฮดังๆได้..........เมื่อ nba 2k9 ลง pc!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังจะหวังกับea อีกหรอครับ ผมนั่งดูพวกช่องstar sport กับเมื่อวาน ช่องmodern 9เอาข่าวดาราปิดผับเล่นnba live กับเพื่อนๆดารา โปรโมทเกมส์อ่ะ เห็นแล้ว เหอๆ คิดไปถึงea กับpc เลิกหวังแล้วครับผม

Comment

น่าสนใจดีครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
        ยังจะหวังกับea อีกหรอครับ ผมนั่งดูพวกช่องstar sport กับเมื่อวาน ช่องmodern 9เอาข่าวดาราปิดผับเล่นnba live กับเพื่อนๆดารา โปรโมทเกมส์อ่ะ เห็นแล้ว เหอๆ คิดไปถึงea กับpc เลิกหวังแล้วครับผม
        nba 2k9 ตัวนี้ เป็นค่าย 2k sport นะครับ ไม่ใช่ ea

ea มัน nba live ครับ

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
          หน้าตายกันทุกตัวเลยอะ 5555
          หน้าไม่เชิงตายหรอกครับ แค่แอคติ้งออกน้อยไปหน่อยเท่านั้นเอง

Comment

อุ้ย? เก็บTurkey เข้าเล้าอีกตัว ก่อนถึงคริสมัส เหอๆ ถ้าอย่างนั้น ก็รอเล่นด้วยคน ฮี่ๆ

ปล.ค่ายนี้เคยทำเกมส์soccerบ้างไหมครับ?

Comment

Originally posted by shady View Post
              อุ้ย? เก็บTurkey เข้าเล้าอีกตัว ก่อนถึงคริสมัส เหอๆ ถ้าอย่างนั้น ก็รอเล่นด้วยคน ฮี่ๆ

ปล.ค่ายนี้เคยทำเกมส์soccerบ้างไหมครับ?
              ค่ายนี้ยังไม่เคยทำเกมส์ soccer เลยครับ ตัวเกมส์ที่สร้างชื่อก็คือ top spin ครับ ( แต่ผมว่าสู้ virtua tennis 3 ของ sega ยังไม่ได้ )
              แต่ top spin3 ตัวใหม่ยังไม่เคยเล่น เพราะยังไม่ลง pc เห็นว่า พัฒนาไปเหนือ ค่าย sega แล้ว

แต่ก็อยากให้ทำเกมส์ soccer นะครับ เพราะดูแล้ว ค่ายนี้ตัวนักกีฬาเคลื่อนไหวเป็นธรรมชาติดีมาก รวมถึงเสือผ้าด้วย พริ้วสุดๆเลยครับ อีกอย่างคือ konami กับ ea จะได้มีคู่แข่งเพิ่มอีก ซึ่งตอนนี้ เกมส์ บาส nba ค่าย 2ksport ก็สอยค่าย ea หงายเก่ง ไปแล้วกับ nba 2k8 ที่ทำได้ดีกว่า nba live08
              Last edited by เจ้าพ่อวินนิ่ง; 1 Oct 2008, 20:56:00.

Comment

Originally posted by เจ้าพ่อวินนิ่ง View Post
                ค่ายนี้ยังไม่เคยทำเกมส์ soccer เลยครับ ตัวเกมส์ที่สร้างชื่อก็คือ top spin ครับ ( แต่ผมว่าสู้ virtua tennis 3 ของ sega ยังไม่ได้ )
                แต่ top spin3 ตัวใหม่ยังไม่เคยเล่น เพราะยังไม่ลง pc เห็นว่า พัฒนาไปเหนือ ค่าย sega แล้ว

แต่ก็อยากให้ทำเกมส์ soccer นะครับ เพราะดูแล้ว ค่ายนี้ตัวนักกีฬาเคลื่อนไหวเป็นธรรมชาติดีมาก รวมถึงเสือผ้าด้วย พริ้วสุดๆเลยครับ อีกอย่างคือ konami กับ ea จะได้มีคู่แข่งเพิ่มอีก ซึ่งตอนนี้ เกมส์ บาส nba ค่าย 2ksport ก็สอยค่าย ea หงายเก่ง ไปแล้วกับ nba 2k8 ที่ทำได้ดีกว่า nba live08
                เห็นด้วยครับ
                ถ้าค่าย 2K Sport ทำเกมฟุตบอลล่ะก็ ผมคิดว่าน่าจะเป็นการกดดัน Konami กับ EA ได้ดีทีเดียวครับ
                (พวกเราก็จะมีเกมฟุตบอลเจ๋งๆหลายๆทางเลือก ให้ได้เล่นกัน)

Comment

น่าเล่นมากๆ

Comment

เย้ๆๆๆ ดีใจจัง จะได้มีเกมมีสู้กับ nba live ของ console ซะที ตอนแรกยังไม่แน่ใจว่าจะลงเฉพาะ console หรือป่าวถ้าลงpcจริงก็เตรียม

Comment

อืมมม nba 2k9 ลงpc น่าสนับสนุนของแท้ดีจัง ถ้ายอดขายดี+มีกระแสเชียร์ให้เขาทำเกมส์sport อื่นๆ ผมว่าน่าจะมีสิทธิ์ทำเกมส์soccer ดีๆก็เป็นได้

แต่ผมว่าเขาไม่ได้ทำคงเป็นเพราะปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์ทีมต่างๆหรือปล่าวหว่า?

ปล.แล้วเกมส์ค่าย 2ksport มีแผ่นแท้ในไทยเกมส์อะไรบ้างครับ และเกมส์กีฬาอื่นๆ next gen ตอนนี้มีเกมส์อะไรบ้างครับจากค่ายนี้?

Comment

Working...
                      X