Announcement

Collapse
No announcement yet.

98GFF6HUUEXX 9800GT with XTREME TUNER 512MB DDR3 256bit PCI-EX ดีมั้ยอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 98GFF6HUUEXX 9800GT with XTREME TUNER 512MB DDR3 256bit PCI-EX ดีมั้ยอ่ะ

1. กลัว Power ไม่พอ
    E6300
    Enermax 460W
    Drive DVD * 2
    Ram Corsair 800mhz 1GB x 2
    HDD 250 GB *1
    การ์ดจอในที่้เขียนไป 98GFF6HUUEXX 9800GT with XTREME TUNER 512MB DDR3 256bit PCI-EX

Mainboard P5B
    พัดลม CPU Silen Knight 2
    หมดละ พอเปล่าหว่า เห็นถูกดีกำลังทุนพอเหมาะ ^^ แล้วแรงดี

หรือว่าถ้า GTX พอก็ไม่เลววานผู้รุ้ตอบทีจ้า
    Last edited by Roman9441; 30 Sep 2008, 23:59:48.

เหลือครับ

Comment

ผมว่า watt ไม่น่าจะพอ แนะนำ หา 500 watt ขึ้น แต่ต้องเป็น Watt ด้วยนะครับ

Comment

ผมว่า watt ไม่น่าจะพอ แนะนำ หา 500 watt ขึ้น แต่ต้องเป็น Watt เต็มด้วยนะครับ

Comment

เหลือด้วยล่ะคับ

Comment

ผมว่าเอาอยู่นะครับ

Comment

เหลือเฟือม๊กจ๊ก

Comment

เหลือๆ อย่้าเชื่อพนักงานร้าน พวกนี้มักไม่ได้ใช้จริงฟังกันมา

Comment

ของผมdulux500มี hd2ตัวdvd1ตัว8800gt 1ตัวยังเอาอยู่เลยครับท่าน

Comment

ราคา 4990 บาท สินะครับ โดยส่วนตัวผมว่าการ์ดรุ่นนี้ดีนะเคยใช้แล้ว แต่มันคือ 8800GT กลาบร่างอ่ะครับ ซิ้งหนาใหญ่ๆหน่อย ปรับรอบพัดลมไม่ได้ แต่ไม่ยักร้อนแฮะ เท่าไหร่แฮ เดิมๆ 50องศา โหลดหนัก65 องศาครับ

Comment

พอครับ ใช้อยู่

Comment

ผมใช้ 9800GTX+ กับ Enermax 2 Fan 460 W เหลือๆๆๆเลยคับ อุปกรณ์ผมก็เยอะนะ

Comment

ซื้อ500+เผื่อไว้ดีกว่าครับ

Comment

ของ Galaxy ดีมั้ยอ่าครับ ?

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
                              ของ Galaxy ดีมั้ยอ่าครับ ?
                              ดีที่ถูกกว่าค่ายอื่น คุณภาพก็คงใกล้เคียงกัน แต่เรื่องวัสดุอันนี้ไม่รู้ครับ ของผมเคลมอยู่
                              เดี๋ยวจะหาว่าไม่ดี ผมชอบนะครับเล่นเกมก็ปรับได้สุดเกือบหมด ที่ความละเอียด 1280*800 OC ก็ไปได้เยอะพอควร แต่ต้องเปลี่ยน sink ครับเพราะมันร้อนได้ใจ full 88 ถ้าหา 9800GT ตัวอื่นที่ sink ดีๆ แล้วแพงกว่ากันไม่ถึง 1000 ก็ไปเอาอันนั้นดีกว่า แต่ถ้าไม่หนักใจเรื่องความร้อนก็ galaxy ถูกสุด
                              Last edited by UnderoatZ; 1 Oct 2008, 13:48:21.

Comment

Working...
                              X