Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ nf4 untra-d mod sli

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ nf4 untra-d mod sli

ถามคนใช้ nf4 untra-d mod sli หน่อยนะครับว่า ถ้าไม่ได้ ใช้ sli แล้ว mod sli ดีกว่า ไม่ได้ mod มั๊ยครับ

ผมใช้ NF4-D นะ คนล่ะรุ่น แต่คงไม่ต่างกันมาก ผมว่า ความรู้สึกจากการเล่นเกมส์ นั้น ผมรู้สึกว่า Sli จะด้อยกว่าด้วยซ้ำ ( ใช้ XFX6800GS*2 กะ opty 165 แรม 2 GB) เล่นแล้วรู้สึกมันกระตุกๆ แต่ตรงนี้เป็นแค่ความรู้สึกของผมเท่านั้นนะครับ ลองดูคห. ของท่านอื่นๆดูนะครับ
    ---อาจจะเป็นเพราะมันวิ่งแค่ 8x8 เท่านั้นใน Mode sli

Comment

ไม่มีอะไรต่างในการใช้งานจริงครับ

Comment

Working...
      X