Announcement

Collapse
No announcement yet.

FIFA SOCCER 09 มาแว้ววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FIFA SOCCER 09 มาแว้ววว

ตามบิทชั้นนำ...

อยากทราบว่ามันจะเหมือน เดโม ไหมครับ ที่ไม่มี สามเหลี่ยม และ ไม่ใช่ next gen ทั้งหมด

http://www.gamespot.com/pc/sports/fi...r09/index.html

Last edited by acquiesce; 1 Oct 2008, 12:17:31.

มาในไหนอ่า ไปเช็คมาเมื่อกี้ 2 เว็บไม่มีน๊าคับผม

วันที่ 14 ตุลา ม่ะใช่หรอฮะ

Comment

มาแล้ว
      Last edited by keidnoi; 1 Oct 2008, 13:43:12.

Comment

เออ จิงด้วยแฮะ 555+

ดูผิดไปเอง

ขอบคุณมากคับผม อิอิ

Comment

รับทราบแหละดูด อีก 6ช.ม. หน่อยๆ เจอกัน

COSMO
          Attached Files
          Last edited by destinyair; 1 Oct 2008, 18:38:15.

Comment

โอวเจอแล้วเหมือนกันคับของจิงปะเนี้ย

แต่ไฟลดูเหมือนจะใช่เหมือนกันนะว่าแต่ท่าน destinyair จากเวปไหนอะดูดแรงดีจัง

Comment

ต้องบอกว่าตัวเต็มมาแล้วนะครับชื่อกระทู้ ก็เห็นว่าจะมาช่วงกลางๆเดือนเหมือนกันไหร่มาเร็วกว่ากำหนดซะเยอะเลย ของ RELOADED น่าจะใช่ครับ ผมก็ยังไม่ได้ลองตัวเต็มนะครับ ไม่อยากให้มันเป็นเหมือนเดโม เพราะจากที่ลองเดโม ผมไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ มันไม่เหมือน Next gen เท่าไหร่เลยครับก็เหมือนๆเดิมภาพสวยขึ้นมานิดหนึ่งจากที่เ่ล่น Demo นะครับ

Comment

เพิ่งโหลดเสร็จ ไม่น่าเล่นเลย ชอบให้มันเล่นเอง แล้วดูภาพรีเพลย์กะตอนดีใจเวลายิงเข้า สวยดี

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                  เพิ่งโหลดเสร็จ ไม่น่าเล่นเลย ชอบให้มันเล่นเอง แล้วดูภาพรีเพลย์กะตอนดีใจเวลายิงเข้า สวยดี
                  กำแท้ๆ เดี๋ยว pes2009 มาชนกันอีก fifa จะรอดเหรอเนี่ย

Comment

โอ่วดี แสดงว่าห่วยเหมือนdemoจะได้ไม่ต้องเสียเวลาหามาเล่น พรุ่งนี้ค่อยโหลดdemo pes 2009

Comment

สรุปดีหรือไม่ดี ห่วยหรือไม่ห่วย บอกด้วยซิ

Comment

Originally posted by nalin View Post
                        สรุปดีหรือไม่ดี ห่วยหรือไม่ห่วย บอกด้วยซิ
                        ลองดูด้วยตัวเองครับไม่เสียหาย(โหลดฟรี) แต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน

Comment

ถ้าเหมือน demo ก็ไม่โหลดล่ะ

Comment

ท่านใดมีภาพงามๆ สวยๆ เปิดสุดๆ จัดมาซักรูปทีครับ ขอดูหน่อยว่า มานเหมือน demo ปล่าว-.-

Comment

โดยส่วนตัวผมว่ามันไม่ได้เรื่องเลยอะครับ

ภาพตอน cg ก็โอเค พอเข้ามาเล่นละงั้นๆอะ

การบังคับก็ตามแบบฉบับ fifa เค้าล่ะ pes สนุกกว่าหลายร้อยพันเท่า

ปล. ใช้จอย ps2 หัวแปลง usb เซ็ตปุ่มจ่ายทะลุช่องไม่ได้ไม่รู้ทำไง -.-

Comment

Working...
                              X