Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ได้รับการ์ดจอ Spark 7600GS มาแล้วแต่ทำไมหน้าตาแปลกจังอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมยู้จิผมไปซื้อเค้าเอามาให้เลือก2แบบเลยทั้งใหม่ทั้งเก่าแต่ผมเลือกอันเก่ามางะ T.T อันเก่าพัดลมมันเป่าความร้อนออกด้านหลังบอร์ดแต่อันใหม่มันเป่าลงบอร์ดป๋มเยยเอาอันเก่ามา รู้งี้เอาอันใหม่ก๊ะดีงะฮือๆๆๆๆๆ

Comment

คนละล๊อตครับ เคยเห็น7600 ซิ้งค์ดำมาเหมือนกัน...(มาตอบไม่ทันคนอื่น ฮือๆ)

Comment

อ่าวกำละทำไมตัวที่ผมซื้อมามันซิ้งเก่าแต่มันไม่เหมือนในรูปhttp://www.overclockzone.com/spin9/r...428_resize.JPG นี้หละคับเนี่ยมันมีซิ้งเป็นอลูมิเนียมบนแรมมาด้วยทั้ง4ตัวเลยงะ ป๋มโดนของมือ2มาเป่าค๊าบเนี่ยพี่น้องค๊าบบบซิ้งมันเป็นอลูมิเนียมปะคับรุ่นนี้ จากในรูปของผมจะมีซิ้งด้านบนละก็ด้านขวาบนหลังแรมมาด้วยง่า T.T แต่วอยที่แปะไว้กะที่บาร์โค๊ดมันก็ลงล๊อตของมา12/12/2006นะคับถ้าซิ้งดำใหม่มันจะลงปี2007

Comment

เอ๊ะ งง

Comment

ตามในรูปเลยคับตรงที่ป้ายสีขาวๆมันเป็นซิ้งอะคับ แต่ตัวแรกมันไม่มีนี่คับแล้วของป๋มมานมาไงหนะคับเลยสงสัยว่าป๋มโดนของมือ2มาเป่าค๊าบ

Comment

มัน REV2 ครับเปลี่ยซิงมาเป็นครีบๆสีดำครับ อย่าตกใจไป

Comment

Working...
              X