Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งซื้อEN9600GT ASUS Black Pearl มาครับมีใครใช้บ้างเป็นแบบผมรึป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งซื้อEN9600GT ASUS Black Pearl มาครับมีใครใช้บ้างเป็นแบบผมรึป่าว

EN9600GT ASUS Black Pearl ซื้อมาเมื่อวาน

ขอถามหน่อยครับ
    1.สายที่ต่อไฟเพิ่มน่ะครับเวลาต่อต้องเสียบไห้ครบสองหัวรึป่าว
    2.อุณหภูมิปกติจะอยู่ที่เท่าไร-และเวลาเล่นเกมส์เท่าไร
    3.ผมเล่นไป4ชั่วโมงเกมส์เดวิลมาครายเล่นไปสักพักได้ยึนเสียงคร้ายๆอะไรเดือดฟี้ๆ.ฟู้ๆเบาๆและได้กลิ่นใหม้ออกผมรีบดึกปั๊กและถอดอุปกรมาดูไม่มีตรงไหนไหม้ดมดูทุกที่ก็ไม่มีกลิ่นงงใส่เข้าไปก็เล่นเกมส์ได้ปก ถ้าผมเล่นวันละ6-7ชั่วโมงมันจะทดไหวป่ะคัรบใครใช้อยู่บอกที

สวยมากๆเลยเพ่

Comment

ไม่เปนไรหรอกมั้งคับคงจะกลิ่นใหม่ ออก-*-
      ลองเอาโปรแกรมดูอุณหภูมิ มาดุสิ คับ

en9600gt silent ของผมปกติ 38 full ไม่เกิน60 ocไป@750/1050 นะงับ

Comment

ผมก็หวังว่าคงเป็นกลิ่นใหม่ของมันน่ะครับ ส่วนโปรแกรมดูอุณหภูมิผมไม่มีอ่ะแผ่นไดร์เวอร์แถมมาก็ไดร์เวอร์ธรรมดาไม่มีโปรแกรมดูอุณหภูมิเลย จะหาโหลดได้ที่ไหนบ้างครับขอลิ้งหน่อย ขอบคุณครับ

Comment

ซื้อมาราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

กลิ่นของใหม่ครับ

ถ้าไม่ได้กลิ่นเอามาให้ผมใช้ให้หายแล้วจะคืน
            อิอิ

Comment

ถ้ามีควันละ จบเลย

Comment

rivatuner
                ไง งับลองหาดูในบอด ครับ
                มีวิธีเซทให้บอกอุณหภูมิ โชตอนเล่นเกมด้วย อะคับ

Comment

ผมใช้ Asus SmartDoctor ใช้ง่าย ลองลงดูหรือยังครับ แถมมาในแผ่นนั่นแหละ อุณภูมิปกติก็ 45c(รอบพัดลม 40%) Full ก็ 60-65(รอบพัดลม 70%) เล่นเที่ยงวันยันเที่ยงคืนนิ่งๆ ครับ ลืมบอกไป ของผมการ์ด Ref. เน่อ
                  Last edited by RegTify; 2 Oct 2008, 15:00:04.

Comment

Working...
                  X